शाहरुख खान आणि शहनाज गिलला सोबत पाहून चाहते म्हणाले- 'राणी आणि बादशाहची भेट

शाहरुख खान आणि शहनाज गिलला सोबत पाहून चाहते म्हणाले- ‘राणी आणि बादशाहची भेट

तब्बल दोन वर्षांनंतर बॉलिवूडची बहुचर्चित इफ्तार पार्टी आयोजित करण्यात आली होती. आपल्या उत्कृष्ट होस्टिंगसाठी ओळखल्या जाणाऱ्या बाबा सिद्दीक इफ्तार पार्टीने कोरोना महामारीच्या दोन प्राणघातक लाटांनंतर रमजान महिन्यात पहिली इफ्तार पार्टी आयोजित केली होती. या पार्टीत पुन्हा एकदा स्टार्सचा मेळा पाहायला मिळाला. शहरातील अनेक मोठे लोक या उत्सवात सहभागी झाले होते. या संध्याकाळी सलमान खानपासून शाहरुख खानपर्यंत सहभागी झाले होते.

याशिवाय बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील अनेक अभिनेते आणि अभिनेत्री बाबा सिद्दीकी यांच्या इफ्तार पार्टीला हजेरी लावताना दिसले. या पार्टीत शिल्पा शेट्टी, उर्वशी रौतेला आणि संजय दत्तसह टीव्ही इंडस्ट्रीतील सर्व सेलिब्रिटीही हजेरी लावताना दिसले. पण सगळ्यांच्या नजरा त्यावर खिळल्या आहेत, सगळ्यांची आवडती शहनाज गिल.

शहनाजची ही पहिलीच वेळ होती, जेव्हा ती इतक्या लोकांमध्ये बाबा सिद्दीकीच्या इफ्तार पार्टीला पोहोचली होती. या पार्टीत सना सिल्व्हर कलरच्या पटियाला सलवार सूटमध्ये पोहोचली होती, ज्यामध्ये ती आपल्या साधेपणाने लोकांची मने जिंकताना दिसली होती.

पापाराझी त्यांचे फोटो काढण्यासाठी हताश दिसत होते, तर दुसरीकडे लोकांचे डोळेही त्यांच्यापासून हटत नव्हते. आता या पार्टीतील दिवाचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर फिरतोय. या क्लिपमध्ये शहनाज सुपरस्टार शाहरुख खानसोबत दिसत आहे.

किंग खानने सनाला पूर्ण प्रेमाने आणि आपुलकीने गुंतवल्याचे व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. यादरम्यान शहनाजच्या चेहऱ्यावरील हसू ती किती आनंदी आहे हे सर्व सांगत आहे. अभिनेत्रीचे मनमोहक हास्य लोकांची मने जिंकत आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by poojagill (@poojagill159)

काही दिवसांपूर्वी, शहनाज पंजाबमध्ये तिच्या पिंडमध्ये पोहोचली, जिथे तिने कुटुंबासोबत खूप मजा केली आणि ते साधे व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर केले. व्हिडिओमध्ये ती तिच्या वयोवृद्ध शेजाऱ्यांसोबत गाताना आणि गिधा करताना दिसत आहे.

कामाच्या आघाडीवर, शाहरुख दीर्घ विश्रांतीनंतर रुपेरी पडद्यावर परतण्यासाठी सज्ज झाला आहे. सुपरस्टार सिद्धार्थ आनंदच्या ‘पठाण’ चित्रपटातून पुनरागमन करण्यासाठी सज्ज झाला आहे, ज्यामध्ये दीपिका पदुकोण आणि जॉन अब्राहम देखील आहेत. पुढील वर्षी जानेवारीत हा चित्रपट प्रेक्षकांच्या भेटीला येणार आहे.

 

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *