लग्नानंतर गुलाबी सूट मध्ये दिसलीआलिया भट्टची पहिली झलक

लग्नानंतर गुलाबी सूट मध्ये दिसलीआलिया भट्टची पहिली झलक

आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूर हे बी-टाऊनचे नवविवाहित जोडपे बनले आहेत. दोघांनी 14 एप्रिल रोजी लग्न केले आणि त्यांच्या लग्नाच्या फोटोंनी सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली. लग्नापासून ते मेहंदी समारंभापर्यंतचे फोटो थेट परीकथेसारखे दिसत होते. आता लग्न सेलेब्रेशनच्या एका दिवसानंतर पती-पत्नी दोघेही पुन्हा सुरु झाले आहेत. अलीकडेच रणबीर कपूर घराबाहेर असताना त्याच्या कारमधून खाली उतरून इमारतीच्या आत जाताना दिसला होता.

आता त्याची पत्नी आलिया भट्टही लग्नानंतर पहिल्यांदाच दिसली आहे. नवविवाहित आलिया तिचे शूटिंग पुन्हा सुरू करण्यासाठी निघाली असताना मुंबईतील एका खाजगी विमानतळावर दिसली. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर, धर्मा प्रॉडक्शनच्या रॉकी आणि राणीच्या प्रेमकथेचे शूटिंग पूर्ण करण्यासाठी आलिया जैसलमेरला रवाना झाली आहे.

आलिया भट खऱ्या अर्थाने नव्या नववधूला आनंद देत असल्याचे व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. पारंपारिक लुक अंगीकारून तिने बेबी पिंक कलरचा सूट कॅरी केला होता, जो मॅचिंग रंगीत ऑर्गेन्झा दुपट्ट्यासोबत जोडलेला होता. गुलाबी सलवार कमीजमध्ये आलिया खूपच सुंदर दिसत आहे.

तिने आपले केस उघडे ठेवले, हातात टोट बॅग आणि चेहऱ्यावर ब्रेल चमक असलेले स्मितहास्य. कारमधून उतरल्यानंतर, आलिया थांबते आणि पॅप्ससाठी पोझ देते आणि हसते आणि त्याच्याकडे हलते. यादरम्यान ती खूप आनंदी दिसत आहे

लग्नानंतर आलियाची ही पहिलीच सार्वजनिक उपस्थिती आहे, ज्याचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. तिने तिची मेहेंदी आणि हिरे देखील फ्लॉंट केले कारण तिने पॅप्सकडे ओवाळले. शटरबग्सने आलियाच्या हातावर कॅमेरा फोकस केला.

कामाच्या आघाडीवर, आलिया भट्ट सध्या धर्माच्या बॅनरखाली तयार होत असलेल्या रॉकी और रानी की प्रेम कहानी या चित्रपटात रणवीर सिंगसोबत काम करत आहे. तिच्या लग्नाच्या विधी सुरू होण्याच्या एक दिवस आधी ती या चित्रपटासाठी शूटिंग करत होती आणि आता ती पुन्हा एकदा चित्रपटाच्या शूटिंगला सुरुवात करण्यासाठी सज्ज झाली आहे. याशिवाय तिच्याकडे ‘ब्रह्मास्त्र’ हा चित्रपटही आहे, ज्यामध्ये ती पती रणबीर कपूरसोबत दिसणार आहे. या जोडप्याने नुकतेच वाराणसीचे शेड्यूल पूर्ण केले.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *