डीकेने केला शाहबाजसोबत विनोद, लाईव्ह मॅचमध्ये घडली अप्रतिम कॉमेडी; व्हिडिओ पहा

डीकेने केला शाहबाजसोबत विनोद, लाईव्ह मॅचमध्ये घडली अप्रतिम कॉमेडी; व्हिडिओ पहा

IPL 2022 च्या 31 व्या सामन्यात RCB संघाने लखनौ सुपर जायंट्स विरुद्ध 18 धावांनी विजय मिळवला. फॅफ डु प्लेसिसच्या नेतृत्वाखाली आरसीबीचा या मोसमातील हा पाचवा विजय आहे. या सामन्यादरम्यान एक मजेदार घटना देखील पाहायला मिळाली, ज्यामध्ये आरसीबीचा विकेटकीपर फलंदाज दिनेश कार्तिकने त्याचा सहकारी खेळाडू शाहबाज अहमदसोबत अप्रतिम कॉमेडी केली.

वास्तविक ही घटना लखनौ सुपर जायंट्सच्या इनिंगच्या 11व्या षटकात घडली. आरसीबीसाठी शाहबाज अहमद हे ओव्हर टाकायला आला. या गोलंदाजाच्या षटकातील दुसऱ्या चेंडूवर फलंदाज दीपक हुडाचा चेंडू चुकला, त्यानंतर यष्टीरक्षक दिनेश कार्तिकने चपळाई दाखवत विकेट्सच्या मागे बेल्स उडवले. अंपायरने निर्णय देण्यापूर्वीच दिनेश कार्तिकने आपला निर्णय दिला आणि फलंदाजांना हातवारे करत बाद घोषित केले.

दिनेश कार्तिकला एवढा आत्मविश्वास पाहून गोलंदाज शाहबाज अहमदनेही आनंदाने उडी घेतली आणि पूर्ण उत्साहात विकेटचा आनंद साजरा करताना दिसला. पण त्यानंतर स्क्रीनवर रिप्ले पाहिल्यावर दीपक हुडा नॉनआऊट असल्याचे स्पष्ट झाले आणि त्याचा डाव अद्याप संपलेला नाही.

या सर्व घटनेनंतर एकीकडे दिनेश कार्तिक शांत उभा होता, तर दुसरीकडे बॉलर शाहबाज अहमद स्वत: त्याच्या सेलिब्रेशनवर हसताना कॅमेऱ्यात कैद झाला. तथापि, काहीही झाले तरी चाहत्यांनी या क्षणाचा खूप आनंद घेतला आणि आता हा व्हिडिओ सोशल मीडियावरही चांगलाच व्हायरल होत आहे.

About admin

Check Also

IND vs BAN: ईशान किशन की डबल सेंचुरी पर गर्लफ्रैंड, ने खूब लुटाया प्यार इस तरह कही दिल की बात ......

IND vs BAN: ईशान किशन की डबल सेंचुरी पर गर्लफ्रैंड, ने खूब लुटाया प्यार इस तरह कही दिल की बात ……

भारत के सलामी बल्लेबाज ईशान किशन ने शनिवार को बांग्लादेश के खिलाफ तीसरे वनडे में …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *