'राम तेरी गंगा मैली' मधून तहलका निर्माण करणारी मंदाकिनीचे होणार पुनरागमन, 26 वर्षांपासून रुपेरी पडद्यापासून होती दूर

‘राम तेरी गंगा मैली’ मधून तहलका निर्माण करणारी मंदाकिनीचे होणार पुनरागमन, 26 वर्षांपासून रुपेरी पडद्यापासून होती दूर

तुम्हाला राज कपूरचा ‘राम तेरी गंगा मैली’ हा सुपरहिट चित्रपट आठवत असेलच. या चित्रपटातील मुख्य अभिनेत्री मंदाकिनीने तिच्या बोल्ड अभिनयाने दहशत निर्माण केली होती. 1985 साली प्रदर्शित झालेल्या या चित्रपटात दाखवण्यात आलेली दृश्ये त्यावेळच्या अनुषंगाने अतिशय बोल्ड आणि भीतीदायक दृश्ये होती, जी आजही कोणत्याही अभिनेत्रीच्या बाबतीत नाही. ‘राम तेरी गंगा मैली’ चित्रपट केल्यानंतर मंदाकिनी रातोरात स्टार बनली आणि तिचे नाव सर्वांच्या जिभेवर घर करू लागले.

आता, 26 वर्षांनंतर, ती इंडस्ट्रीत पुनरागमन करण्यासाठी सज्ज झाली आहे आणि चाहते याबद्दल खूप उत्सुक आहेत.’डांस डांस’, ‘तेजाब’, ‘लड़ाई’, ‘कहां है कानून’, ‘नाग नागिन’, ‘प्यार के नाम कुर्बान’, ‘प्यार करके देखो’ अशा अनेक यशस्वी चित्रपटांमध्ये दिसलेल्या मंदाकिनीने रौप्यपदक पटकावले आहे. बराच वेळ. स्क्रीनवरून ब्रेक घेतला.

ती शेवटची 1996 मध्ये गोविंदा, आदित्य पांचोली आणि नीलम कोठारी यांच्यासोबत आलेल्या ‘जोरदार’ चित्रपटात दिसली होती, त्यानंतर तिने मनोरंजन उद्योग सोडण्याचा निर्णय घेतला.  आता ती 26 वर्षांनी पुनरागमन करणार आहे. तेही त्यांचा मुलगा रब्बल ठाकूरच्या म्युझिक व्हिडिओसह. आपल्या पुनरागमनाबद्दल एका आघाडीच्या वेबसाईटशी बोलताना मंदाकिनी म्हणाली की, म्युझिक व्हिडिओ दिग्दर्शित करणाऱ्या साजन अग्रवालसोबत जोडल्याबद्दल तिला खूप आनंद होत आहे.

हे गाणे एका आईबद्दल असून त्याचे शीर्षक आहे ‘माओ माँ’. याशिवाय अभिनेत्रीने हे ‘खूप सुंदर गाणे’ असल्याचेही उघड केले आणि ती लगेचच त्याच्या प्रेमात पडली. ते म्हणाले, “या गाण्यातील सर्वात चांगली गोष्ट म्हणजे माझा मुलगा मुख्य भूमिकेत आहे. आम्ही महिन्याच्या अखेरीस या गाण्याचे शूटिंग सुरू करू.

दिग्दर्शक साजन अग्रवाल मंदाकिनीला बोर्डात आणण्याबद्दल बोलतात आणि म्हणाले की ती तिच्या मूळ गावची आहे आणि तिच्या मुलाचेही पदार्पण होईल. “त्याला दिग्दर्शित करणे हे माझ्यासाठी एक स्वप्न पूर्ण झाल्यासारखे आहे,” तो पुढे म्हणाला. बबली हक आणि मीरा यांनी संगीतबद्ध केलेल्या ‘मा ओ मां’चे गीतही साजन लिहिणार आहेत. हे गाणे ऋषभ गिरीने गायले आहे आणि गुरुजी कैलास रायगर निर्मित आहेत.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *