आऊट झाल्या नंतर राग आल्याने मार्कस ने दिली शिवी, स्टंप माइक मध्ये झाली रेकॉर्ड

आऊट झाल्या नंतर राग आल्याने मार्कस ने दिली शिवी, स्टंप माइक मध्ये झाली रेकॉर्ड

RCB विरुद्ध बाद झाल्यानंतर लखनऊचा अष्टपैलू मार्कस स्टॉइनिस खूप संतप्त आणि संतप्त दिसला ज्याचा व्हिडिओ आता व्हायरल होत आहे.  RCB संघाने मंगळवारी IPL 2022 मध्ये लखनौ सुपर जायंट्सचा 18 धावांनी पराभव करत पाचवा विजय नोंदवला.

मात्र, या सामन्याच्या शेवटच्या क्षणी मार्कस स्टॉइनिस हे आरसीबीसमोर आव्हान म्हणून उभे राहिले, ज्याची विकेट जोश हेझलवूडने घेतली. RCB विरुद्ध आऊट झाल्यानंतर, मार्कस स्टॉइनिस मधल्या मैदानावर शांत झाला आणि थेट सामन्यात शिवीगाळ करताना दिसला, ज्याचा व्हिडिओ आता सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

वास्तविक, ही घटना १९ व्या षटकाच्या दुसऱ्या चेंडूवर घडली. हॅझलवुडने चेंडू खूप पुढे केला, ज्यावर मार्कसला स्लॉग स्वीप खेळायचा होता पण तो तसे करू शकला नाही आणि त्याची विकेट गमावली. यानंतर तो चांगलाच संतापलेला दिसला आणि यादरम्यान त्याला स्प्रिंट माईकवर शिवीगाळ केल्याप्रकरणी कैदही झाली.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की पॅव्हेलियनच्या दिशेने जात असतानाही, मार्कस तोंडावर हात ठेवून काहीतरी बोलताना दिसला, जरी तो काय बोलत आहे हे स्पष्ट होऊ शकले नाही. पण हे निश्चित आहे की त्याला त्याच्या विकेटची किंमत माहित होती, ज्यामुळे त्याचे वर्तन थेट सामन्यात दिसून आले.

विशेष म्हणजे ज्या षटकात तो बाद झाला त्या षटकाच्या पहिल्या चेंडूवर अम्पायरच्या निर्णयावर मार्कस फारच नाराज होता. वास्तविक तो चेंडू हेझलवूडने अगदी बाहेर फेकला होता, जो अंपायरने वाइड दिला नाही, त्यामुळे स्टॉइनिसने पुढच्या चेंडूवर बाहेर जाऊन शॉट खेळण्याचा प्रयत्न केला आणि त्यादरम्यान त्याची विकेट गेली.

About admin

Check Also

आलिया की फटी हुई जीन्स देखकर उड़ा रहे सब मजाक, देखने वालों की निगाहें वही टिक गई जहां से पैंट फटी थी।

आलिया की फटी हुई जीन्स देखकर उड़ा रहे सब मजाक, देखने वालों की निगाहें वही टिक गई जहां से पैंट फटी थी।

बॉलीवुड एक्ट्रेस आलिया इन दिनों अपनी आने वाली फिल्म डार्लिंग्स के प्रमोशन पर जोरों से …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *