पतिच्या अगोदर प्रियकराकडून प्रेग्नेंट झाल्या होत्या ह्या अभिनेत्री,सत्य माहिती असताना पतींनी केलं याच्यासोबत लग्न ...

पतिच्या अगोदर प्रियकराकडून प्रेग्नेंट झाल्या होत्या ह्या अभिनेत्री,सत्य माहिती असताना पतींनी केलं याच्यासोबत लग्न …

भाग्यवान असतात त्या स्त्रिया ज्यांना आई होण्याचा आनंद मिळतो. मुलाचा जन्म झाल्यावर संपूर्ण घर आनंद साजरा करतो. पण अशा काळात वडिलांच्या आनंदाला मोजमाप नसते. परंतु जरा विचार करा की जेव्हा आपल्या बापाची बायको लग्नापूर्वी गरोदर राहिली आहे हे जेव्हा त्याला कळते तेव्हा त्याचे काय होईल. साहजिकच त्याला वाईट वाटेल.

परंतु असे सेलिब्रिटींशी नव्हे तर सामान्य लोकांवरच घडते. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की बॉलिवूडमध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्या लग्नाआधीच आपल्या प्रियकराबरोबर गर्भवती झाल्या आहे. आणि असे असूनही, तिने प्रसिद्ध लोकांशी लग्न केले असून त्या आनंदी जीवन जगत आहे. आश्चर्य म्हणजे सत्य माहित असूनही त्यांच्या भावी पतींनी त्यांना सोडले नाही.

सेलिना जेटली :-  मिस इंडिया सेलिना जेटली लग्नापूर्वी तिच्या प्रियकरासह गर्भवती होती, त्यामुळे तिने गर्भपात केला. यानंतर तिने पीटर हगशी तारीख ठरवली आणि त्याच्याशी लग्न केले. रिपोर्ट्सनुसार, सेलिनाच्या गरोदरपणाविषयी पीटरला आधीच माहिती होते. असे असूनही त्याने सेलिनाशी लग्न केले. पीटरचा दुबईमध्ये हॉटेल व्यवसाय आहे. सेलिना आता आपल्या पतीबरोबर परदेशात स्थायिक झाली आहे.

कोंकणा सेन शर्मा :-  कोंकणा सेन शर्मा बॉलिवूड आणि साउथ इंडियन फिल्म इंडस्ट्रीची ज्येष्ठअभिनेत्री आहेत. सूत्रांच्या माहितीनुसार, रणवीर शोरेशी लग्न करण्यापूर्वी कोंकणा दुसर्‍या कोणाला डेट करायची आणि ती गर्भवती झाली. नंतर तिने रणवीर शोरेला तारखेस तारांकित केले आणि तशीच ती गरोदर राहिली. मात्र, नंतर दोघांचेही लग्न झाले. दोघेही सध्या घटस्फोटित आहेत आणि कोंकणा एकटीच तिच्या मुलाचा सांभाळ करते.

सारिका :-  अभिनेत्री सारिकाचीही अशीच एक कथा आहे. कमल हासन प्रेमात पडण्यापूर्वीच ती दुसर्‍या एखाद्याच्या मुलाची आई बनली आहे. पण परिस्थिती लक्षात घेता तिला गर्भपात करावा लागला. हे कळताच कमल हासनने तिच्याशी लग्न केले आणि नंतर त्यांना दोन मुलीही झाल्या. लग्नाआधी सारिका कमल हासनबरोबर गर्भवती झाल्याचेही वृत्त आहे, म्हणून घाईघाईने दोघांनीही लग्न केले.

अमृता अरोरा  :-  आता बॉलिवूड अभिनेत्री अमृता अरोराचा नंबर. अमृता अरोरा अभिनेत्री मलाइका अरोराची धाकटी बहीण आहे. २०० in मध्ये अमृता अरोराने बिझनेसमन शकील लडकशी लग्न केले. बातमीनुसार अमृताबद्दल असेही म्हटले जाते की ती लग्नापूर्वीच गर्भवती झाली होती. लग्नानंतर तिने तातडीने जाहीर केले की ती आई होणार आहे. या कथेचा ट्विस्ट म्हणजे लग्नाआधी अमृता आपल्या पतीशिवाय दुसर्‍याकडून गरोदर होती.

पतिच्या अगोदर प्रियकराकडून प्रेग्नेंट झाल्या होत्या ह्या अभिनेत्री,सत्य माहिती असताना पतींनी केलं याच्यासोबत लग्न ...

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *