राम गोपाल वर्मा नैना सोबत नाईट पार्टी करताना दिसले, केली नैना सोबत खूप मौज

राम गोपाल वर्मा नैना सोबत नाईट पार्टी करताना दिसले, केली नैना सोबत खूप मौज

राम गोपाल वर्मा नयना गांगुली व्हिडिओ: चित्रपट निर्माता राम गोपाल वर्मा यांचा एक ताजा व्हिडिओ सोशल मीडियावर समोर आला आहे, जो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. व्हिडिओमध्ये राम गोपाल वर्मासोबत दिसणार्‍या महिलेची सर्वत्र चर्चा होत आहे. राम गोपाल वर्मा काही दिवसांपूर्वी ६० वर्षांचे झाले आहेत, म्हणून त्यांनी त्यांचा ६० वा वाढदिवस त्यांच्या जवळच्या लोकांसोबत मोठ्या उत्साहात साजरा केला आहे.

वाढदिवस साजरा केला: – चित्रपट निर्मात्याने हैदराबादमधील एका पबमध्ये आपल्या चित्रपटाच्या टीमसोबत वाढदिवस साजरा केला आहे. वाढदिवसाला त्यांचे माजी साहाय्यक आणि दिग्दर्शक पुरी जगंद आणि प्रोडक्शन पार्टनर चार्मे कौर यांसारख्या काही टॉलीवूड सेलिब्रिटींनी देखील हजेरी लावली होती. सर्वांनी मोठा केक कापून राम गोपाल वर्मा यांचा वाढदिवस साजरा केला आहे.

एका हातात जामचा ग्लास आणि दुसऱ्या बाजूला एक महिला :- राम गोपाल वर्माच्या व्हायरल व्हिडिओबद्दल बोलताना, तो अभिनेत्री नयना गांगुलीसोबत अतिशय रंगतदार स्टाईलमध्ये दिसत आहे. राम गोपाल वर्माच्या एका हातात जामचा ग्लास आहे, तर दुसरीकडे नैना त्याचे चुं-ब-न घेताना आणि वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देताना दिसत आहे. लाल रंगाच्या साडीत अभिनेत्री खूपच हॉट दिसत आहे. अशा परिस्थितीत त्याचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

राम गोपाल वर्मा यांचा चित्रपट :- दिग्दर्शक राम गोपाल वर्मा हे वेगवेगळ्या प्रकारचे चित्रपट बनवण्यासाठी ओळखले जातात. RGV चे चाहते वेगळे आहेत आणि चाहते त्याच्या चित्रपटांची वाट पाहत आहेत. भारतात पहिल्यांदाच एका लेस्बियन प्रेमकथेवर बनलेला राम गोपाल वर्माचा सर्वात वा-दग्र-स्त चित्रपट ‘खत्र: डेंजरस’ अखेर 8 एप्रिल 2022 रोजी थिएटरमध्ये दाखल झाला आहे. नयना गांगुली राम गोपाल वर्माच्या या चित्रपटाचा एक भाग आहे आणि ती त्याच्या खूप जवळची देखील आहे.

हा चित्रपट एका स-मलिं-गी प्रेमकथेवर बनवला आहे: – हा चित्रपट त्याच्या बोल्ड विषयासह आणि स्त्री स-मलैं-गि-क प्रेमकथेसह सेन्सॉर बोर्डाकडून पास होण्याची वाट पाहत होता आणि त्यानंतर हा चित्रपट सेन्सॉर बोर्डाने ए प्रमाणपत्र देऊन पास केला. चित्रपटाची कथा दोन महिलांमधील प्रेम आणि त्यांच्या स-मलैं-गि-क सं-बं-धांवर आधारित आहे. या पुरुषप्रधान समाजात जे असमाधानी आहेत ते एकमेकांकडे आकर्षित होतात.

हा लेख वाचून तुम्हाला काय वाटते स-मलैं-गि-क प्रेम करणे बरोबर आहे का? आणि रॅम गोपाळ वर्मा आणि नयना गांगुली यांचे सर्वांसमोर चुं-बन करणे बरोबर होते का? तुम्हाला काय वाटते?हे आम्हाला कंमेंट करून नक्की कळवा.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *