4 वर्षानंतर शाहरुख करत आहेत 'पठान' चित्रपटातून आगमन, चित्रपटासाठी घेतले आहे इतक्या कोटींचे मानधन.

4 वर्षानंतर शाहरुख करत आहेत ‘पठान’ चित्रपटातून आगमन, चित्रपटासाठी घेतले आहे इतक्या कोटींचे मानधन.

सध्या शाहरुख खान त्याच्या पठाण चित्रपटामुळे चर्चेत आहे, तो हा चित्रपट लवकरात लवकर पूर्ण करण्यासाठी खूप मेहनत घेत आहे. या चित्रपटासाठी शाहरुखने खूपमोठी रक्कम घेतली आहे.

शाहरुखच्या या फीबद्दल ज्या कोणी ऐकले ते थक्क झाले. कारण गेल्या अनेक वर्षांपासून शाहरुख मोठ्या पडद्यापासून दूर आहे. अशा परिस्थितीत त्याचा एकही मोठा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर कमाल दाखवू नाही शकला आहे.

त्यामुळे त्यांना एवढी मोठी फी देणे अशक्य आहे. सध्या पठाण हा चित्रपट अली अब्बास जफर दिग्दर्शित करत असून, त्यामुळे शाहरुख खान, दीपिका पदुकोण आणि जॉन अब्राहम यांच्या या चित्रपटाबद्दल चाहत्यांमध्ये उत्कंठा पाहायला मिळत आहे. आता या चित्रपटातील स्टारकास्टची फी चर्चेत आहे. या चित्रपटासाठी कोणत्या स्टारला किती फी मिळाली हे एक एक करून जाणून घेऊया.

शाहरुख खान :- किंग खान पठाणचे शूटिंग पूर्ण करत आहे. मात्र त्यांची फी कोणाच्याही घशातून उतरत नाही. या चित्रपटासाठी शाहरुखला 85 कोटी रुपये इतकी मोठी फी देण्यात आली आहे. अशा परिस्थितीत जर पठाणचा चित्रपट करिश्मा करू शकला नाही, तर शाहरुखसह संपूर्ण टीमसाठी ते वाईट स्वप्नापेक्षा कमी नसेल.

जॉन अब्राहम :- या चित्रपटात शाहरुख खान आणि दीपिका पदुकोणसोबत जॉन अब्राहम देखील दिसणार आहेत. जॉनला या चित्रपटात शाहरुखच्या बरोबरीची भूमिका देण्यात आली आहे. ज्यासाठी त्याला 25 कोटी रुपये फी देण्यात आली आहे.

दीपिका पदुकोण :- पठाण चित्रपटात अभिनेत्री दीपिका पदुकोण ऍक्शन अवतारात दिसणार आहे, ज्यासाठी अभिनेत्रीने 18 कोटी रुपये घेतले आहेत. यापूर्वी दीपिका पदुकोणने शाहरुख खानसोबत अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. अशा परिस्थितीत, चाहते त्यांना पुन्हा पाहण्यासाठी खूप उत्सुक आहेत.

सलमान खान :- सुपरस्टार सलमान खान पठाण चित्रपटात छोट्या भूमिकेत दिसणार आहे. या चित्रपटात सलमान खानची एन्ट्री टायगर 3 साठी होणार असल्याचे बोलले जात आहे. तसे, या चित्रपटासाठी अभिनेत्याला किती फी दिली गेली याची माहिती समोर आलेली नाही.

तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की ‘पठाण’चे निर्माते यशराज फिल्म्सने एक खास व्हिडिओ शेअर करून चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची तारीख जाहीर केली. व्हिडिओमध्ये दीपिका पदुकोण आणि जॉन अब्राहम दिसत होते आणि ते शाहरुखच्या ‘पठाण’ या पात्राची ओळख करून देत होते.

शाहरुखचा ‘पठाण’ हा चित्रपट पुढील वर्षी प्रजासत्ताक दिनाच्या मुहूर्तावर म्हणजेच २५ जानेवारी २०२३ रोजी प्रदर्शित होणार असल्याचे व्हिडिओमध्ये सांगण्यात आले आहे.  तुम्हाला काय वाटते शारुखानचा हा चित्रपट बॉक्स ऑफिस वर धमाल करेल की नाही? हे आम्हाला कंमेंट करून नक्की कळवा.

4 वर्षानंतर शाहरुख करत आहेत 'पठान' चित्रपटातून आगमन, चित्रपटासाठी घेतले आहे इतक्या कोटींचे मानधन.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *