अगोदर मुलाने आई ला केले गरोदर नंतर गेले लग्न आणि मग...

अगोदर मुलाने आई ला केले गरोदर नंतर गेले लग्न आणि मग…

भारतामध्ये नात्यांला खूप महत्त्व दिले जाते, जिथे प्रत्येक नाते त्याच्या जागी खूप सुंदर आणि सुंदर असते, तर काही लोक नात्याची प्रतिष्ठा विसरतात. भारत हा एक धार्मिक आणि सांस्कृतिक देश आहे जिथे प्रत्येक समाजात सर्व गोष्टींना परवानगी नाही, तर परदेशात अशी अनेक कामे आहेत जी भारतात चुकीची मानली जात आहे.

काही पाश्चात्य देशांमध्ये प्रेमासारख्या गोष्टी मनात ठेवून लोक अशा गोष्टी करतात, जे ऐकून वा-ईट वाटते. आम्ही आज तुम्हाला असे सांगणार आहोत की, सोशल मीडियावर यापूर्वी एक ध-क्कादायक घटना समोर आली आहे.

ही घटना रशिया येथील आहे, जिथे 13 वर्षांपूर्वी मरीना नावाच्या मुलाने एका व्यक्तीशी लग्न केले, लग्नानंतर काही काळापर्यंत दोघांमध्ये सर्व काही ठीक चालले होते, परंतु त्यानंतर दोघेही वेगळे झाले आणि घ-टस्फो-ट घेतला आहे.

या पती-पत्नीच्या वि-भक्त होण्याआधी दोघांना एक मुलगा झाला आहे, तो म्हणजे महिलेचा सावत्र मुलगा तिच्यासोबत राहू लागला, त्याचे नाव औलाद अमीर होते. आई आणि मुलगा दोघेही एकमेकांसोबत राहत असत पण कालांतराने दोघांच्या या नात्याला वेगळे वळण लागले. या दोघांचे एकमेकांबद्दलचे आकर्षण खूप वाढले. यामुळे दोघांचे एकमेकांशी शारीरिक सं-बंध ठेवले.

या आई-मुलाने एकमेकांशी शारीरिक सं-बंध ठेवले त्यामुळे आई गरोदर राहिली. त्यानंतर दोघांनीही एकमेकांसोबत लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. याची सोशल मीडियावर बरीच चर्चा झाली. यानंतर लोकांनी या दोघांच्या नात्याबद्दल चांगले-वाईटही सांगितले. साधारणपणे असे नाते भारतात मान्य केले जात नाही पण त्यातच दुसऱ्या मुलाने एकमेकांशी लग्न करून आईलाही गरोदर ठरवून लोकांसमोर हे ल-ज्जास्प-द कृ-त्य केले आहे.

अनेक जण हे नातं स्वीकारत नाहीत, पण यानंतरही दोघांचीही मनाला पटत नाही, ते आपलं आयुष्य जगत आहेत. आज त्या दोघांच्या लग्नाला 2 वर्षे झाली आहेत आणि ते त्यांच्या आयुष्यात पुढची योजना आखत आहेत. रिपोर्टनुसार दोघेही एकमेकांसोबत खूप आनंदी आहेत पण त्यांचे नाते किती काळ टिकेल हे वेळच सांगू शकेल.

आई आणि मुलगा हे सक्खे असो किंवा सावत्र त्यांचं नातं हे पवित्र आहे प इथे या दोघांनी या नात्याला कालिका फासली आहे. तुम्हाला हे योग्य वाटते कि चुकीचे वाटते? हे आम्हाला कंमेंट करून सांगा.

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *