घरातून सासरी 'निरोप' देतांना फुंदू फुंदू रडले होते हे 9 'अभिनेते',बघा स्टार अभिनेत्रींच्या निरोपाचे फोटो ...

घरातून सासरी ‘निरोप’ देतांना फुंदू फुंदू रडले होते हे 9 ‘अभिनेते’,बघा स्टार अभिनेत्रींच्या निरोपाचे फोटो …

मुलीच्या निरोपाची वेळ अशी असते, जेव्हा आईसोबत वडीलही खूप दुःखी आणि भावूक होऊन जातात. अशा प्रकारे आज माझ्या या पोस्टच्या माध्यमातून आम्ही तुम्हाला अशाच काही प्रसिद्ध व्यक्तींची ओळख करून देणार आहोत, जे आपल्या मुलींच्या लग्नात खूप भावूक झाले आणि इच्छा असूनही आपले अश्रू रोखू शकले नाहीत…

महेश भट्ट:- या यादीत पहिले नाव आहे महेश भट्ट, अभिनेत्री आलिया भट्टचे वडील, ज्यांचे काही दिवसांपूर्वीच लग्न झाले आहे, जे आपल्या मुलीच्या निरोप समारंभ आणि कन्यादानाच्या वेळी खूप दुःखी आणि भावूक दिसत होते. याशिवाय एका फोटोमध्ये तो त्याच्या जावई रणबीरला मिठी मारताना दिसला होता.

ऋषी कपूर:- या यादीत दिवंगत बॉलिवूड अभिनेते ऋषी कपूर यांचेही नाव आहे, ते त्यांची मुलगी रिद्धिमा कपूरच्या लग्नात खूप भावूक झालेले दिसत होते आणि लग्नादरम्यान त्यांना मंडपातच त्याच्या डोळ्यांमध्ये अश्रू आले होते. मात्र, मुलगा रणबीर कपूरचे लग्न पाहणे हे त्यांच्यासाठी स्वप्नच राहिले होते. आणि हे स्वप्न आता पूर्ण झालं आहे.

अमिताभ बच्चन :- हिंदी चित्रपट जगतातील सुपरहिरो म्हटल्या जाणार्‍या अमिताभ बच्चन यांना त्यांची मुलगी श्वेता बच्चन हिच्या लग्नातही खूप नावाजलेल्या डोळ्यांनी पाहिले होते, मनोमन अमिताभ बच्चन याचा त्यांच्या हृदयाचा तुकडा त्याच्यापासून दूर जात होता.

घरातून सासरी 'निरोप' देतांना फुंदू फुंदू रडले होते हे 9 'अभिनेते',बघा स्टार अभिनेत्रींच्या निरोपाचे फोटो ...

अनिल कपूर:- बॉलीवूड अभिनेता अनिल कपूर त्याची मुलगी सोनम कपूरच्या किती जवळ होता, हे सांगण्याची गरज नाही. अशा परिस्थितीत, अनिल कपूर देखील आपल्या मुलीच्या निरोप समारंभाच्या वेळी खूप भावूक होताना दिसले, कारण अनिल कपूर नेहमीच आपल्या मुलीवर खूप प्रेम करत होते.

धर्मेंद्र :- बॉलीवूडचे दिग्गज अभिनेते धर्मेंद्र देखील त्यांची मुलगी ईशा देओलच्या लग्नात खूप दुःखी आणि भावूक झाले होते आणि मुलीच्या निरोपाच्या वेळी धर्मेंद्रच्या संयमाचा बां-धही फुटला होता.

घरातून सासरी 'निरोप' देतांना फुंदू फुंदू रडले होते हे 9 'अभिनेते',बघा स्टार अभिनेत्रींच्या निरोपाचे फोटो ...

सलीम खान:- या यादीतील पुढचे नाव म्हणजे अभिनेता सलमान खानचे वडील सलीम खान, जे आपली मुलगी अर्पिता खानच्या लग्नात खूप दुःखी झाले होते. अर्पिता खान ही सलीम खान यांची दत्तक मुलगी असली तरी ती नेहमीच त्यांच्या हृदयाच्या खूप जवळ राहिली आहे.

रजनीकांत :- दक्षिण चित्रपटसृष्टीतील दिग्गज अभिनेते रजनीकांत यांनाही आपल्या मुलींच्या लग्नात आपले अश्रू आवरता आले नाहीत. रजनीकांत आपल्या मुलीच्या निरोपाच्या वेळी खूप भावूक झाल्याचे दिसले.

सुनील दत्त:- बॉलीवूड अभिनेता संजय दत्तचे वडील सुनील दत्त देखील त्यांची मुलगी प्रियाच्या लग्नात खूप दुःखी आणि भावूक झाले होते. यादरम्यान सुनील दत्त यांना पत्नी नर्गिसचीही आठवण आली होती, त्यामुळे त्यांनी पत्नीचे फोटो सोबत ठेवून लग्नाचे विधी पूर्ण केले.

मुकेश अंबानी:- रिलायन्स इंडस्ट्रीजचे मालक मुकेश अंबानी देखील त्यांची मुलगी ईशा अंबानीच्या लग्नात खूप भावूक झालेले दिसले होते. आणि मुलीच्या निरोपाच्या वेळी मुकेश अंबानींच्याही डोळ्याला अश्रू आले होते.

घरातून सासरी 'निरोप' देतांना फुंदू फुंदू रडले होते हे 9 'अभिनेते',बघा स्टार अभिनेत्रींच्या निरोपाचे फोटो ...

वडिलांनी आपल्या मुलीचे लग्न कितीही चांगल्या घरात करून दिले तरी त्यांना दुःख वाटते आपल्या काळजाचा तुकडा दुसऱ्याच्या घरी जातोय आणि आपण इतकं लडाई वाढवलेलं असत तिथे कोणी जीव लावत का चांगलं वागत कि, नाही मुलीसोबत असे अजून खूप सारे प्रश्न वडिलांच्या मनात चालले असतात. हा लेख वाचून तुम्हाला तुमच्या जीवनातील कोणते क्षण आठवले? हे आम्हाला कंमेंट करून कळवा.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *