पत्नीने संबंध ठेवण्यास नकार दिला तर नवऱ्याने काय केले हे जाणून व्हाल हैराण

पत्नीने संबंध ठेवण्यास नकार दिला तर नवऱ्याने काय केले हे जाणून व्हाल हैराण

पती-पत्नीमध्ये अनेकदा कोणत्या ना कोणत्या गोष्टीवरून भांडण होत असते, पण यूपीच्या मुझफ्फरनगरमधून एक बातमी समोर आली आहे, ज्याने सगळ्यांचेच होश उडाले आहे. आपल्या 28 वर्षीय पत्नीची ह-त्या करून त्यांच्या तीन अल्पवयीन मुलांना गंगा कालव्यात फेकल्याप्रकरणी पोलिसांनी बुधवारी एका 35 वर्षीय व्यक्तीला अटक केली.

हा गुन्हा मंगळवारी घडल्याचे पोलिसांनी सांगितले. बेसाडी गावातील पप्पू असे आरोपीचे नाव असून त्याला त्याची पत्नी डोलीने संबंध करण्यास नकार दिला होता.

हे कसे घडले : पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, पप्पूने मंगळवारी दुपारी डोलीच्या डोक्यात गोळी झाडून सानिया (५), वंश (३) आणि अर्शिता (१८ महिने) यांना गंगा कालव्यात नेले. पत्नीने त्याच्यासोबत शारीरिक संबंध ठेवण्यास नकार दिल्याने त्याने मुलांना पाण्यात ढकलले. त्यानंतर तो पळून गेला, मात्र दुसऱ्या दिवशी सकाळी त्याला पकडण्यात पोलिसांना यश आले. अल्पवयीन मुलांचे मृ-तदेह अद्याप सापडलेले नाहीत.

एका पोलीस अधिकाऱ्याने सांगितले, “आरोपीने सांगितले की त्याची पत्नी गेल्या 15 दिवसांपासून त्याच्याशी संबंध ठेवण्यास नकार देत होती, ज्यामुळे तो संतापला होता. पप्पूने पत्नीला तसे न केल्यास जीवे मा*रण्याचा इशारा दिला होता. मंगळवारी त्याने पुन्हा नकार दिल्याने पप्पूने त्याच्या डोक्यात गोळी झाडली. पत्नीची ह-त्या केल्यानंतर आरोपीला आपल्या मुलांचे काय होणार याची चिंता होती, त्यामुळे त्याने त्यांची हि ह*त्या केली.

सूत्रांचा हवाला देत, अहवालात पुढे म्हटले आहे की मृ*त महिलेने पप्पूच्या मोठ्या भावाशी सुमारे 10 वर्षांपूर्वी लग्न केले होते आणि त्याच्या मृत्यूनंतर तिने पप्पूशी लग्न केले.

 

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *