'तारक मेहताचा उल्टा चष्मा' मध्ये काम करणारी छोटी सोनू आत्ता दिसत आहे 'ऐश्वर्या' राय सारखी सुंदर ..

‘तारक मेहताचा उल्टा चष्मा’ मध्ये काम करणारी छोटी सोनू आत्ता दिसत आहे ‘ऐश्वर्या’ राय सारखी सुंदर ..

तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ या टीव्ही मालिकेतील सर्व पात्र आपल्या प्रेक्षकांना हसवण्यात कोणतीही कसर सोडत नाहीत. ते आपला मनमोहक अभिनय करून सर्वांचे खूप मनोरंजन करतात. तारक मेहता का उल्टा चष्मा हा प्रसिद्ध कॉमेडी शो अनेक वर्षांपासून लोकांना हसवत आहे, हा शो प्रत्येकाच्या घरात चालतो. हा शो खूप लोकप्रिय आहे, या शोमधील सर्व पात्रांनी त्यांचा अभिनय अतिशय उत्तम केला आहे. हा शो बघायला सगळ्यांनाच आवडतो.

‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ या शोमध्ये दिसणारे सर्व कलाकार त्यांच्या व्यक्तिरेखेत अतिशय उत्तम आणि अप्रतिम अभिनय करतात आणि कॉमेडी करून सर्वांच्या चेहऱ्यावर हसू आणतात. हा शो प्रत्येक घराघरात दिसणारी अतिशय प्रसिद्ध आणि लोकप्रिय मालिका आहे. या मालिकेची कथा गोकुळधाम, मुंबईची आहे, जिथे इतर प्रदेशातील विविध संस्कृतीचे लोक राहतात, जे एकमेकांना हसवताना प्रत्येकाशी प्रेमाने राहतात. हा शो 2008 साली सुरू झाला आणि TRP मध्ये आघाडीवर असलेला शो आहे. तारक मेहताच्या मुनमुन दत्ताने हा शो सोडला आणि करोडोंची कमाई करत हा नवा व्यवसाय सुरू केला आहे.

सोनूने तारक मेहतामधील आपल्या अभिनयाने सर्वांची मने जिंकली आहे. जरी या शोमधील पात्रे शो सोडून इतर ठिकाणी आपले नशीब आजमावतात, परंतु प्रत्येकाला हा शो इतका आवडतो की कोणीतरी सोडले किंवा आले तरीही त्याची लोकप्रियता नेहमीच सर्वांच्या नजरेत राहते. असे अनेक कलाकार आहेत ज्यांनी या शोला अलविदा केले आहे. आज या लेखात आम्ही अशाच एका कलाकाराबद्दल सांगणार आहोत ज्याने या शोला अलविदा केला आहे.

वास्तविक, झील मेहता जी या शोचा एक भाग होती, जी तारक मेहता का उल्टा चष्मा या शोमध्ये सोनूच्या भूमिकेत दिसली होती पण तिने हा शो सोडला आहे पण आजही ती तिच्या चाहत्यांच्या हृदयात आहे. त्याचे चाहते त्यातिला ला खूप मिस करतात. बबिता जी आता मोठ्या संकटात आहेत, जेठा लाल येणार नाही, पोलीस आत करू शकतात.

अभिनय सोडल्यानंतर ती आता मेकअप आर्टिस्ट बनली आहे. झील मेहता सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि दररोज काही ना काही पोस्ट शेअर करत असते आणि तिच्या चाहत्यांशी जोडलेली राहते. झील मेहताने ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ या शोमध्ये बालकलाकार म्हणून काम करायला सुरुवात केली आणि आज ती मोठी झाली आहे आणि खूप सुंदर दिसते. तिने सोशल मीडियावर अनेक फोटो शेअर केले आहेत ज्यात ती अतिशय सुंदर आणि देखण्या लूकमध्ये दिसत आहे.

‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ या टेलिव्हिजन मालिकेतील झील मेहताने अभिनय जग सोडले आहे आणि ती मेकअप आर्टिस्ट बनली आहे. त्याच वेळी, ती स्वतःच्या नावाने मेकअप स्टुडिओ देखील चालवते आणि एका खाजगी ई-कॉमर्स कंपनीमध्ये सोशल मीडिया एक्झिक्युटिव्ह म्हणून काम करते. काही दिवसांपूर्वी झील मेहताने सोशल मीडियावर वधूचा फोटो शेअर केला होता. ज्यामध्ये लाल रंगाच्या पेअरमध्ये एक महिला बुरख्यात दिसत होती. त्यामुळे सगळ्यांना वाटलं की ही लेक मेहता आहे आणि सगळ्यात गंमत म्हणजे लेकचं लग्न होतंय असं त्याच्या चाहत्यांना वाटत होतं पण लाल रंगाच्या कपलमध्ये दिसणारी महिला ही लेक नव्हती. लेक मेहता तेव्हापासून खूप बदलली असली आणि खूप सुंदर आणि ग्लॅमरस दिसू लागली आहे.

‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ हा सो तुम्ही बघता का? आणि सोनू चा अभिनय करणारी झील मेहेताचा अभिनय तुम्हाला आवडतो का? हे आम्हाला कंमेंट करून नक्की कळवा.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Jheel Mehta (@jheelmehta_)

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *