शिक्षक आणि विद्यार्थ्यांचा एकत्र बोल्ड डान्स, व्हिडिओ व्हायरल

शिक्षक आणि विद्यार्थ्यांचा एकत्र बोल्ड डान्स, व्हिडिओ व्हायरल

सोशल मीडियावर तुम्हाला प्रत्येक नात्याशी निगडित व्हिडिओ पाहायला मिळतील.कधी आई-मुलीचे, कधी मुलीचे, वडिलांचे, कधी भावा-बहिणीचे, कधी पती-पत्नीचे, एवढेच नाही तर तुम्हाला व्हिडिओही पाहायला मिळतील. शिक्षक आणि विद्यार्थी यांच्यात..

सोशल मीडियावर नातेसंबंधांशी संबंधित व्हिडिओ पाहणे लोकांना खूप आवडते आणि ते खूप व्हायरल देखील होते. आज आम्ही असाच एक व्हिडिओ घेऊन आलो आहोत, जो खूप जुना आहे पण खूप व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ एका विद्यार्थ्याचा आणि शिक्षकाचा आहे.

व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये तुम्ही एका शाळेत मुलांसाठी निरोपाची पार्टी आयोजित करताना दिसत आहे. प्रत्येकाला माहित आहे की निरोपाच्या मेजवानीत, बहुतेक मुलांचे कार्यक्रम केले जातात, परंतु कधीकधी काही शिक्षक त्यांचे समर्थन करतात. अशा स्थितीत, या व्हिडिओमध्ये एक विद्यार्थी देखील नाचताना दिसत आहे आणि मी त्याच्या शिक्षकासह त्याला साथ देत आहे.

हा व्हिडीओ कोणत्या शाळेचा आणि कुठे आहे हे माहीत नाही, पण हो हे नक्की आहे की या शाळेत शिक्षक आणि विद्यार्थ्यामध्ये जबरदस्त डान्स पाहायला मिळत आहे. याचा फटका सर्वांनाच बसत आहे, तुम्ही YouTube वर फास्ट अकाउंटवर व्हिडिओ पाहू शकता. जे आतापर्यंत अनेकांनी पाहिले आहे.

यामध्ये अनेकांनी मजेशीर कमेंटही केल्या आहेत. टिप्पण्यांमध्ये, बरेच लोक विद्यार्थी आणि शिक्षकांचे शाळेच्या दरम्यान त्यांचा जबरदस्त डान्स कसा केला याबद्दल त्यांचे कौतुक करत आहेत. तर काही लोकांना हा व्हिडिओ आवडला आहे. त्यामुळे अनेकांना हा व्हिडिओ आवडलेला नाही. शिक्षक आणि विद्यार्थ्याचा हा डान्स त्याला अजिबात आवडला नाही. या व्हिडिओवर तुमचे काय म्हणणे आहे, कमेंट बॉक्समध्ये नक्की लिहा.

 

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *