अक्षय कुमार ने माफी मागितल्या नंतर अजय देवगण म्हणाले कि मी तर वेलची ची....

अक्षय कुमार ने माफी मागितल्या नंतर अजय देवगण म्हणाले कि मी तर वेलची ची….

शाहरुख खान, अजय देवगण, अक्षय कुमार हे सर्वच बॉलिवूडमधील श्रीमंत कलाकार आहेत. चित्रपटात ते स्वत: काम करतात, पण सर्व कलाकार यशस्वी होतात. सध्या अक्षय कुमार आणि अजय देवगण लीडमध्ये आहेत.

शाहरुख खानकडे सध्या फारसे काम नसले तरी तिघांनीही जाहिरातींच्या माध्यमातून प्रेक्षकांना संदेश दिला आहे. पण आता जेव्हा हे तिघे विमलच्या तांबा खू या ब्रँडशी संबंधित जाहिरातीत दिसले तेव्हा एकच ताकद समोर आली आहे. मात्र, अक्षय कुमारला सर्वाधिक ट्रोलिंगचा सामना करावा लागला आहे.

अजय देवगण, अक्षय कुमार आणि शाहरुख खान यांना विमलच्या उत्पादनांच्या जाहिरातींमध्ये स्थान देण्यात आले आहे. अक्षय कुमारनेही यासंदर्भात आपलं मत व्यक्त केलं आहे. तेच आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत.

या जाहिरातीवर अजय देवगणने सांगितले की, अनेक जाहिराती उत्पादने आहेत ज्या अतिशय नकारात्मक आहेत आणि काही उत्पादने चालत नाहीत. मी कोणाचेही नाव घेणार नाही. मला कोणाचा प्रचार करायचा नाही. मी वेलचीच्या पानाच्या मसाल्याची जाहिरात करतो.

मला असे वाटते की असे करण्याचा मार्ग असल्यास, उत्पादनाची जाहिरात करण्यापेक्षा त्यावर बंदी घातली पाहिजे. अजय देवगणनेही सांगितले आहे की, आम्हाला कुठलीही जाहिरात करायची की नाही हा आमचा प्रश्न आहे, तर शाहरुख खाननेही यावर आपलं मत व्यक्त केलं आहे आणि मला याबद्दल बोलायचं नाही असं म्हटलं आहे.

गेल्या काही वर्षांपासून, कलाकारांमध्ये तांबा खू आणि पान मसालामध्ये करिअर करण्याचा कल वाढला आहे, कारण या माध्यमातून ते भरपूर पैसे कमावतात आणि उत्पादन कुठे आहे याची कलाकारांना पर्वा नाही. अक्षय कुमार, शाहरुख खान आणि अजय देवगण गेल्या काही वर्षांपासून पान मसालाचे प्रमोशन करताना दिसत आहेत.

मात्र या सगळ्यात अक्षय कुमार खूप ट्रोल झाला. आता अक्षय कुमार स्वतः विमल इलैयाचे प्रमोशन करून वादात सापडल्याचे बोलले जात आहे. अक्षय कुमारनेही गुरुवारी सोशल मीडियावर माफीनामा शेअर केला.

तुमचे नाव तंबाखूच्या ब्रँडशी संबंधित आहे. त्यामुळे मला खूप वाईट वाटते. म्हणूनच मी माझे नाव मागे घेत आहे. या जाहिरातीतून मिळणारे कोणतेही पैसे आम्ही दान करणार आहोत. आतापासून अशा कोणत्याही जाहिरातीत काम करणार नसल्याचेही अक्षय कुमारने त्याच्या चाहत्यांना सांगितले आहे.

 

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *