जेव्हा अभिषेक बच्चनला ऐश्वर्याच्या ह्या फोटोन्ना डिलीट करण्यासाठी मीडिया वाल्यांना कराव्या लागल्या विनवण्या ...

जेव्हा अभिषेक बच्चनला ऐश्वर्याच्या ह्या फोटोन्ना डिलीट करण्यासाठी मीडिया वाल्यांना कराव्या लागल्या विनवण्या …

बॉलीवूड अभिनेत्री त्यांच्या सौंदर्यासाठी ओळखल्या जातात आणि त्यांचा ड्रेसिंग सेन्स नेहमीच चर्चेत असतो, पण कधी कधी हा ड्रेसिंग सेन्स त्यांच्यासाठी अडचणीचा ठरतो. असंच, एकदा अभिषेक बच्चनला ऐश्वर्या रायचे काही फोटो हटवण्यासाठी मीडियाकडून खूप विनंत्या कराव्या लागल्या होत्या. खूप विनंत्या करून मग असे काही फोटो मीडियावरून हटवले गेले होते.

खरंतर ऐश्वर्या राय आणि अभिषेक बच्चन अनेकदा पार्टीला जातांना दिसतात. आणि अनेकदा असे दिसून आले आहे की बॉलीवूड अभिनेत्री लहान कपड्यांमध्ये दिसतात आणि यावेळी देखील ऐश्वर्यासोबत असेच काहीसे दिसले आहे.ऐश्वर्या राय एकदा अश्याच लहान कपड्यांमध्ये दिसली आहे.

आम्ही तुम्हाला आज असे सांगणार आहोत की, अभिषेक बच्चन आणि ऐश्वर्या राय एकदा मनीष मल्होत्राच्या घरी पार्टीसाठी गेले होते, जिथे मोठे स्टार्स पार्टीसाठी पोहोचले होते. पण पार्टी संपल्यानंतर सर्वजण आपापल्या घरी जात असताना मनीष मल्होत्राच्या घरासमोर अनेक फोटोग्राफर उभे होते.

त्याचवेळी ऐश्वर्या राय जेव्हा मनीष मल्होत्राच्या घरातून बाहेर आली तेव्हा फोटोग्राफर्सनी तिचे आणि इतर कलाकारांचे फोटो क्लिक केले, मात्र या फोटोंमध्ये फोटोग्राफरने ऐश्वर्या रायचा एक असा फोटो क्लिक केला जो अभिषेक बच्चनने तिला डिलीट करण्याची विनंती केली होती. की कृपया हे चित्र हटवा मी विनंती करतो.

खरंतर, त्यावेळी ऐश्वर्या रायने अतिशय छोटा ड्रेस परिधान केला होता आणि कारमध्ये बसताना ती opps मोमेंटची शिकार झाली. पण नंतर जेव्हा हा फोटो व्हायरल झाला तेव्हा अभिषेक बच्चन चांगलाच संतापला आणि म्हणाला की मीडियाने कोणाचेही वैयक्तिक आयुष्य उघड करू नये आणि त्यांनीही मर्यादेत राहून आपले काम करावे.

अनेक वेळा असे प्रसंग येतात जेव्हा मोठ्या अभिनेत्रींना खूप लाजिरवाणे वाटते आणि त्या वि-रोधाच्या क्षणाला ब-ळी पडतात. त्याच वेळी, मीडिया कर्मचारी देखील त्यांचा व्यवसाय चालवण्यासाठी जाणूनबुजून असे फोटो क्लिक करतात आणि नंतर ते सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर अपलोड करतात.

असे कपडे घातले पाहिजे का त्यांनी समाजात वाईट प्रभाव पडेल? हा लेख वाचल्यानंतर तुम्हाला काय वाटते? हे आम्हाला कंमेंट करून नक्की कळवा.

जेव्हा अभिषेक बच्चनला ऐश्वर्याच्या ह्या फोटोन्ना डिलीट करण्यासाठी मीडिया वाल्यांना कराव्या लागल्या विनवण्या ...

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *