कपिल शर्मा वर सुमोना चा मोठा आरोप, म्हणाली तो माझ्याशी.....

कपिल शर्मा वर सुमोना चा मोठा आरोप, म्हणाली तो माझ्याशी…..

‘द कपिल शर्मा शो’ या चित्रपटात कपिलच्या पत्नीची भूमिका साकारणाऱ्या सुमोना चक्रवर्तीला कोण ओळखत नाही. ज्याला कपिल बर्‍याचदा बिग-लिप्ड म्हणत चिडवताना दिसतो. शोमध्ये ते अनेकदा विनोद करताना दिसतात. जे त्याच्या चाहत्यांना खूप आवडते. दरम्यान, नुकतेच सुमोनाचे एक वक्तव्य समोर आले आहे. ज्यात त्याने एक धक्कादायक गोष्ट सांगितली आहे. त्यांनी कपिलवर आरोप केले आहेत. हे ऐकून सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला आहे. आज आपण याबद्दल बोलणार आहोत.

सुमोनाने हे विधान फार पूर्वीच केले होते, हे आपणास सांगूया. यादरम्यान ‘हाफ गर्लफ्रेंड’ची टीम चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी शोमध्ये पोहोचली होती. यादरम्यान अर्जुन कपूर, श्रद्धा कपूर आणि चेतन भगत ‘द कपिल शर्मा शो’च्या सेटवर उपस्थित होते. दरम्यान, सुमोना स्टेजवर येते आणि कपिलला तिचा हेवा वाटतो, असे म्हणते. मात्र, तिच्या या वक्तव्याने लोकांना आश्चर्याचा धक्का बसला आहे. पण आम्ही तुम्हाला सांगतो की कपिलसोबतच्या भांडणामुळे सुमोनाने हे सर्व सांगितले नाही.

उलट तो नेहमीप्रमाणे सेटवर वावरत होता आणि त्याचं वक्तव्य हा त्या कृतीचा भाग होता. जो लोकांमध्ये चर्चेचा विषय राहिला आहे. सुमोनाच्या कारकिर्दीबद्दल बोलायचे झाले तर, या अभिनेत्रीने सध्या ग्लॅमर इंडस्ट्रीत एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. तीचा अभिनय लोकांना खूप आवडतो. पण सुरुवातीच्या काळात सुमोनाला खूप संघर्ष करावा लागला.

सुमोना बॉलीवूडचा मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमिर खान आणि मनिषा कोईराला यांच्या ‘मन’ या चित्रपटातही दिसली आहे. हा तिचा डेब्यू चित्रपट होता. मात्र, या चित्रपटातून तिला फारशी ओळख मिळाली नाही. त्यानंतर तिने टीव्ही इंडस्ट्रीत हात आजमावण्याचा विचार केला. तिने अनेक टीव्ही शो केले, पण त्यातही तिला यश आले नाही. त्यानंतर ‘बडे अच्छे लगते हैं’ या टीव्ही शोमधून तिला ओळख मिळाली. लोकांना तो खूप आवडला. आता तिला चांगली फॅन फॉलोइंग मिळाली आहे.

बरं, आता ‘द कपिल शर्मा शो’ या शोकडे जाउ, तुम्हाला सांगूया की हा शो बऱ्याच दिवसांपासून चर्चेत आहे. वास्तविक, शो आणि कपिल शर्मा यांच्यावर आरोप आहेत की त्यांनी विवेक अग्निहोत्रीच्या ‘द काश्मीर फाइल्स’ या चित्रपटाचे प्रमोशन केले नाही. यावरून बराच गदारोळ झाला आहे. लोकांनी या शोवर बंदी घालण्याची मागणी केली आहे. मात्र, आता सर्व काही ठीक असल्याच्या बातम्या येत आहेत. हा सर्व केवळ गैरसमज आहे.

सुमोना ने सांगितले कि कपिल शर्मा हा माझ्या शी नेहमी चांगलं वर्तन करत राहिला. पण शो मध्ये फॅन्स ला आवडत असल्याने तो सुमोनाच्या होटांची चेष्टा करत असतो.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *