सोनम ने उखडली रणबीर आणि त्याच्या आईच्या संबंधाची पोल, म्हणाली आई आणि मुलगा दोघे.....

सोनम ने उखडली रणबीर आणि त्याच्या आईच्या संबंधाची पोल, म्हणाली आई आणि मुलगा दोघे…..

अनिल कपूरची मुलगी सोनम कपूरचे नाव देखील अशा अभिनेत्रींच्या यादीत येते जे चित्रपटांपेक्षा आपल्या बेताल वक्तव्यांनी जास्त चर्चेत असतात. क्वचितच असा कोणी बॉलिवूड स्टार असेल ज्याला सोनम कपूरने शि-वीगाळ केलेली नसेल.

जगातील सर्वात सुंदर महिलेचा किताब पटकावणाऱ्या ऐश्वर्या रायलाही एकदा सोनम कपूर आंटी म्हणाली होती, त्यामुळे बच्चनची सून खूप जास्त सं-तापली होती. यासोबतच, अभिनेत्रीने करण जोहरच्या शोमध्ये कपूर कुटुंबाचा प्रत्यक्षदर्शी साक्षीदार असलेल्या रणवीर कपूरबद्दल असभ्य टिप्पण्या देखील केल्या होत्या, त्यामुळे तिला पुन्हा एकदा हेडलाइन्स बनवण्याची संधी सोनम कपूरला मिळाली आणि अनेक वि-वा-दांना देखील सामोरे जावे लागले आहे.

बॉलिवूड कॉरिडॉरमध्ये अशी बातमी आहे की, एक काळ असा होता जेव्हा सोनम कपूर आणि रणवीर कपूर हे दोघेही रिलेशनशिपमध्ये होते. हे नाते फार जास्त काळ टिकले नाही आणि लवकरच दोघांनी वेगळे होण्याचा विचार केला. आणि काही काळाने दोघेही वेगळे झाले, पण त्यानंतर सोनमने रणवीरवि-रोधात बरेच काही सांगितले आहे.

तिने करण जोहरच्या शोमध्ये असेही म्हटले आहे की, रणवीर कपूर हा एक से-क्सी मुलगा नसून नेहमी आपल्या आईच्या पदरामध्ये लपलेला मुलगा आहे. त्या अभिनेत्रींच्या यादीत अनिल कपूरची मुलगी सोनम कपूरचे नाव देखील आहे. इथे ती एक आहे जी आहे. चित्रपटांपेक्षा आपल्या बेताल वक्तव्यांनी विषय निर्माण करते आणि त्याला सतत वि-रोध करत असते.

सोनमच्या या वक्तव्याने त्यावेळी बरीच चर्चा झाली होती. दुसरीकडे, रणवीरबद्दल बोलायचे झाले तर, या वक्तव्यावर त्याने कोणतीही प्रतिक्रिया दिलेली नाही. रणवीरसोबत ब्रे-कअप झाल्यानंतर एखाद्या अभिनेत्रीने त्याच्यावि-रोधात बोलण्याची ही पहिलीच घटना नसली तरी त्याची ए-क्स गर्लफ्रेंड दीपिका पदुकोणनेही त्याच्यावर अनेक आ-रोप केले होते आणि त्याला दोषी ठरवले होते.

एका मुलाखतीत दीपिकाने असेही म्हटले होते की, जर तिला रणवीरला काही द्यायचे असेल तर ती त्याला ते देईल, कारण रणवीरला त्याचीच सर्वाधिक गरज असते . रणवीरची प्रतिमा म्हणजे बॉलीवूडमधील प्ले बॉयची प्रतिमासोबत तुलना केली जात आहे.

त्याच्यासोबत आतापर्यंत अनेक अभिनेत्रींची नावे रणवीरसोबत जोडली गेली आहेत. पण आलियाच्या आयुष्यात एंट्री केल्यानंतर रणवीर आता कोणत्याही नव्या वा-दात अडकलेला नाही, आता तो आपला जास्तीत जास्त वेळ आलियासोबतच घालवतो.

रणवीरला दीपिका काय देणार आहे रणवीरला अशी कोणत्या गोष्टीची गरज आहे ? जी फक्त दीपिकालाच माहित आहे? तुम्हाला काय वाटते? हे आम्हाला कंमेंट करून नक्की कळवा.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *