कपिलच्या पत्नीचा अभिनय करणारी 'सुमोना' लवकरच करू शकते लग्न, होणार 'ह्या' राजाची 'महाराणी' आणि काजोल वाहिनी ..

कपिलच्या पत्नीचा अभिनय करणारी ‘सुमोना’ लवकरच करू शकते लग्न, होणार ‘ह्या’ राजाची ‘महाराणी’ आणि काजोल वाहिनी ..

सुमोना चक्रवर्ती ही अनेक वेळा तिच्या टीव्ही शोमध्ये कपिल शर्माची भूमिका साकारण्यासाठी सुप्रसिद्ध आहे. आम्ही तुम्हाला आज सांगणार आहोत की, ही अभिनेत्री बनणार काजोलची वाहिनी  जिला कपिल शर्मा शोमधून खूप प्रसिद्धी मिळाली आहे. सुमोनाचे नाव आता घराघरात आहे आणि प्रत्येकजण तिला ओळखतात. ती लवकरच काजोलचा भाऊ सम्राट मुखर्जीची पत्नी होणार आहे. दोघेही लवकरच लग्नाच्या बं-धनात अडकणार असल्याचे बोलले जात आहे.

सुमोना चक्रवर्ती ही इंडस्ट्रीत प्रवेश करताना एक प्रसिद्ध स्लिप-पैर असलेली छोटी मुलगी आहे आणि आता ती एकता कपूरचा शो, सोच, बडे अच्छे लगते हैं यासारख्या अनेक मालिकांमध्ये काम करताना दिसत आहे. सुमोना बऱ्याच काळापासून कपिल शर्माच्या कॉमेडी शोच्या प्रत्येक शोचा भागामध्ये दिसत आहे.

सध्या सुमोना कपिल शर्माच्या टीमचा एक भाग आहे. सुमोनाने तिच्या करिअरची सुरुवात बालकलाकार म्हणून केली होती. तिने हा चित्रपट बॉलिवूडचा परफेक्शनिस्ट आमिर खानसोबत केला होता. सुमोना बर्‍याच काळापासून या मनोरंजन उद्योगात काम करत आहे आणि तिने खूप चान्गल्या ओळखी देखील झाल्या आहेत. या इंडस्ट्रीत काम करत असताना सुमोनाची भेट सम्राट मुखर्जीशी झाली आणि दोघांमध्ये जवळीक वाढली आहे.

आम्ही तुम्हाला असे सांगणार आहोत की, सम्राट हा सुमोनापेक्षा अकरा वर्षांनी मोठा आहे, तसेच सम्राट काजोल आणि दोन प्रसिद्ध अभिनेत्री राणी मुखर्जी यांचा भाऊ आहे. सम्राट आणि सुमोना हे प्रेमळ जोडपे असतील आणि येणा-या काळात त्यांचे लग्न होण्याची शक्यता आहे. सुमोना अनेक वर्षांपासून समर्थसोबत आहे, पण जेव्हा-जेव्हा सुमोना यांना त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल विचारले जाते. त्याने गोष्टी बदलल्या आणि त्यांच्या नात्याबद्दल कधीच उघडपणे बोलले नाही.

पण आता लवकरच सर्वांना सुमोनाचं लग्न पाहायला मिळावं असं वाटतंय. सम्राट आणि सुमोना यांनी त्यांचे नाते सार्वजनिक केले नसून दोघेही एकत्र दिसले आहेत. कधी दुर्गापूजा तर कधी मित्राची पार्टी अशा अनेक ठिकाणी ते एकत्र दिसले आहेत. त्यामुळे आगामी काळात सुमोना काजोलची वाहिनी बनेल का, हे तुम्हाला माहीत आहे का? आम्हाला कंमेंट करून सांगा.

कपिलच्या पत्नीचा अभिनय करणारी 'सुमोना' लवकरच करू शकते लग्न, होणार 'ह्या' राजाची 'महाराणी' आणि काजोल वाहिनी ..

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *