लग्नाच्या अवघ्या 2 महिन्यांनंतर 'कॅटरिना' होणार आहे "आई", क्लिनिकमधून बाहेर येताना व्हिडिओ आणि त्यानंतर सोनोग्राफीचा रिपोर्ट झाला व्हायरल, जाणून घ्या काय आहे प्रकरण

लग्नाच्या अवघ्या 2 महिन्यांनंतर ‘कॅटरिना’ होणार आहे “आई”, क्लिनिकमधून बाहेर येताना व्हिडिओ आणि त्यानंतर सोनोग्राफीचा रिपोर्ट झाला व्हायरल, जाणून घ्या काय आहे प्रकरण

बॉलिवूड अभिनेत्री कतरिना कैफ सध्या विकी कौशलसोबतच्या लग्नाच्या बातम्यांमुळे खूप चर्चेत आहे. दरम्यान, नववधू मुंबईतील एका क्लिनिकच्या बाहेर दिसली . हे पाहिल्यानंतर सोशल मीडिया युजर्सनी प्रतिक्रियांच्या ओळी टाकल्या आहेत.

कतरिना कैफचा लेटेस्ट स्पॉट केलेला व्हिडिओ बॉलिवूडचे प्रसिद्ध सेलिब्रिटी फोटोग्राफर मानव मंगलानी यांनी त्यांच्या अधिकृत इंस्टाग्राम पेजवर शेअर केला आहे. ज्यामध्ये हसीना ब्लॅक टी-शर्ट आणि गुलाबी पेंटसह ब्लॅक मास्क घालून क्लिनिकमधून बाहेर पडताना दिसत आहे. यादरम्यान, अभिनेत्री कारमध्ये पापाराझींना पोज न देता घरातून निघून जाते.

कतरिनाच्या या व्हायरल क्लिपला इंस्टाग्राम जगतात अवघ्या एका तासात जवळपास 36 हजार व्ह्यूज मिळाले आहेत. त्याच वेळी, वापरकर्ते या व्हिडिओवर अनेक प्रतिक्रिया देताना दिसत आहेत, ज्यामध्ये सर्वात नकारात्मक प्रतिक्रियांचा समावेश आहे. एका यूजरने कमेंट करत लिहिले की, ‘लग्नापूर्वी मूल’.

त्याचवेळी आणखी एकाने लिहिले की, ‘लग्न होत आहे की नाही.’ तुम्हाला सांगतो की 7 डिसेंबर ते 10 डिसेंबरपर्यंत विकी-कतरिनाच्या लग्नासाठी रणथंबोरमध्ये 45 हून अधिक हॉटेल्स बुक करण्यात आली आहेत. दुसरीकडे, राजस्थानमधील बरवारा येथील सिक्स सेन्सेस रिसॉर्टच्या सवाई माधोपूर परिसरात ९ डिसेंबरला लग्न होणार आहे.

प्रदीर्घ काळ त्यांचे नाते गुंफून ठेवल्यानंतर, विकी कौशल आणि कतरिना कैफ यांनी ९ डिसेंबर २०२१ रोजी लग्न केले. सिक्स सेन्स फोर्ट बरवारा, राजस्थान येथे एका जिव्हाळ्याच्या समारंभात ते विवाहबद्ध झाले. त्यांच्या जिव्हाळ्याच्या लग्नाच्या तीन महिन्यांनंतर, विकी आणि कतरिनाने 19 मार्च 2022 रोजी त्यांचे लग्न नोंदणीकृत केले.

ताज्या मीडिया रिपोर्टनुसार, या जोडप्याने त्यांच्या कुटुंबीयांच्या उपस्थितीत कोर्टात त्यांच्या लग्नाची नोंदणी केली. आणि त्याच दिवशी विकी आणि कतरिना त्यांच्या कुटुंबियांसोबत जेवायला गेले.

कतरिनाच्या वर्कफ्रंटवर येताना, अभिनेत्री पुढे सलमान खान आणि इमरान हाश्मीसोबत टायगर 3 मध्ये दिसणार आहे. ही अभिनेत्री शेवटची अक्षय कुमारसोबत सूर्यवंशीमध्ये दिसली होती. रोहित शेट्टी दिग्दर्शित या कॉप-ड्रामाने बॉक्स ऑफिसवर नवे विक्रम प्रस्थापित केले.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *