आमिर खानचा भाऊ फैसल खानने लावला गंभीर आरोप, म्हणाले आमिर खानमुळे करिअर उद्ध्वस्त

आमिर खानचा भाऊ फैसल खानने लावला गंभीर आरोप, म्हणाले आमिर खानमुळे करिअर उद्ध्वस्त

आज आम्ही तुमच्याशी बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीमधील प्रसिद्ध व्यक्तिमत्व मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमिर खान यांच्याबद्दल चर्चा करणार आहोत. अभिनेता आमिर खानने बॉलीवूडमध्ये एकाहून एक हिट चित्रपटात दमदार अभिनय करून प्रेक्षकांच्या मनात एक खास ओळख निर्माण केली आहे. फिल्मी दुनियेत जे स्थान फार कमी स्टार्सना मिळू शकते, ते स्थान आमिर खानने मिळवले आहे.

लोकांच्या मनाला वेड लावेल इतकं अप्रतिम अभिनय आमिर खान करतो. आमिर खान असा कलाकार आहेत जो नेहमीच आपल्या स्मार्टनेसने, त्यांच्या देखण्या लुकने प्रेक्षकांच्या मनावर राज्य करत असतो, आमिर खानने चित्रपटांमध्ये आपल्या उत्कृष्ट अभिनयाने खूप नाव कमावले आहे. अभिनेता आमिर खान हा असाच एक अभिनेता आहे जो नेहमी कोणत्या ना कोणत्या विषयांमुळे सतत चर्चेत असतो, कधी त्याच्या चित्रपटांमुळे तर कधी त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे.

टीव्ही शो होस्ट करण्यापासून ते टीव्ही कार्यक्रमांपर्यंत, आमिर खान अनेकदा टीव्ही कार्यक्रमांमध्ये दिसत असतो, अमीर खान नेहमीच आपले मुद्दे प्रेक्षकांपर्यंत पोहोचवण्यात आणि समाजाच्या प्रश्नांवर आपले मत मांडण्यात सर्वांमध्ये पुढे असतो. अमिर खान कधी त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे तर कधी त्याच्या फिल्मी आयुष्यामुळे सतत चर्चेत असतो, आता पुन्हा एकदा त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे सतत चर्चेत आहे. आम्ही बोलत आहोत आमिर खानचा भाऊ फैसल खान बद्दल, दोन्ही भाऊ आमिर खान फैसल खानने चित्रपटात एकत्र काम केले होते, दोन्ही भावांनी त्यांच्या मेला चित्रपटात एकत्र काम केले होते आणि त्यावेळी खूप चर्चेत आले होते.

आता फैजल खानचा भाऊ आमिर खानचा आ’रोप असा आहे की, त्याच्यामुळे माझे फिल्मी करिअर उ’द्ध्वस्त झाले आहे. चला तर मग या संपूर्ण बातमीवर आपण सविस्तर चर्चा करूयात. आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत की, आमिर खानचा भाऊ फैजल खान याने त्याच्याच भावावर आ’रोप केले आहेत आणि त्याच्या अपयशाचे कारणही सांगितले आहे. या विषयावर चर्चा करताना फैजलने असे सांगितले आहे की, त्याच्या दिग्दर्शनाच्या पहिल्याच चित्रपटात “फॅक्टरी”, आमिर खानने कोणतीही मदत केलेली नाही.

एवढेच नाही तर त्याने चित्रपटाची स्क्रिप्टही ऐकलेली नाही. आमिर खानचा भाऊ फैजल खान लवकरच दिग्दर्शन क्षेत्रात पदार्पण करणार आहे. या चित्रपटात तो देखील काम करत आहे. बर्‍याच दिवसांपासून चित्रपटसृष्टीपासून दूर राहिल्यानंतर तो पुन्हा एकदा पुनरागमन करण्याच्या तयारीत आहे. बातमीनुसार, एका मुलाखतीत अभिनेता फैजल खानने असे म्हटले आहे की, मला आमिर खानकडून कोणतीही मदत मिळाली नाही. त्याने माझी स्क्रिप्टही वाचलेली नाही आणि मला त्याच्या मदतीची गरजही नाही. कारण मी खूप वाईट परिस्थितीतून गेलो आहे.

मी चित्रपटसृष्टीत असिस्टंट म्हणून रुजू झालो आणि माझ्या कामाच्या आणि अनुभवाच्या जोरावर मी पहिल्या सहाय्यकापर्यंत पोहोचलो. याशिवाय मी अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. मी टीव्ही आणि थिएटरही केले आहे. मी या संपूर्ण प्रक्रियेतून गेलेलो आहे. मी जेव्हा आमिर खानसोबत त्याच्या प्रोडक्शन हाऊसमध्ये होतो तेव्हा मी स्क्रिप्ट्स वाचायचो. यामुळे मला जे काही अनुभव आहेत ते मी या चित्रपटात मांडले आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगणार आहे की, अभिनेता आमिर खानचा भाऊ फैजल खान पुढे असे म्हणाला आहे की, ‘मी माझे निर्णय कोणालाही घेऊ दिले नाहीत.

दिग्दर्शक म्हणून तुम्हाला तुमचे निर्णय स्वतः घ्यावे लागतात. नाहीतर तुमचा ठसा कसा उमटणार आहे. माझे स्वतःचे सं’घर्ष आहेत. अभिनेता फैसल खान आमिर खानच्या छायेतून कधी बाहेर येणार? फैजल खानचा भाऊ आमिर खान आहे हे कोणी कधी लिहिणार आहे? ही व्यवस्था बदलण्याची गरज आहे. याआधी फैजल खानने आपल्या कुटुंबीयांवर आ’रोप केला होता की, त्यांनी आपल्याला नजरकैदेत ठेवले होते. याशिवाय त्याला औषधही घ्यायला लावले होते.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *