'ह्या' छोट्या चुकीमुळे वयात येण्या अगोदरच 'तारुण्य' आलं 'ह्या' अभिनेत्रीला, दिसू लागले तिचे ...

‘ह्या’ छोट्या चुकीमुळे वयात येण्या अगोदरच ‘तारुण्य’ आलं ‘ह्या’ अभिनेत्रीला, दिसू लागले तिचे …

हंसिका मोटवानी आज सिनेमा विश्वातील एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. तिने बालकलाकार म्हणून करिअरची सुरुवात केली होती. सुरुवातीला दोन्ही टीव्ही मालिकांमध्ये काम करत होती. हंसिका लहान मुलांच्या आवडत्या शो ‘शका लाका बूम बूम’मध्ये दिसली आहे. हा शो लहान मुलांना खूप आवडतो.

तिने छोट्या पडद्यावरील या शोपासून करियरची सुरुवात केली आहे. नंतर बाल कलाकार म्हणून, हंसिका ऋतिक रोशनच्या ‘कोई मिल गया’ या चित्रपटासारख्या अनेक बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये दिसली आहे. आधी टीव्ही नंतर बॉलीवूड ते साऊथ फिल्म इंडस्ट्रीत हंसिकाने आज आपली वेगळी ओळख निर्माण केली आहे.

हंसिकाच्या पर्सनल लाईफबद्दल बोलायचे झाले तर, हंसिकाचा जन्म 1991 मध्ये मुंबईत झाला होता. हंसिकाचे वडील बिझनेस मॅन आहेत, तर आई डर्मेटोलॉजिस्ट आहे. हंसिकाने मुंबईतील पोदार इं-टरनॅशनल स्कूलमधून शालेय शिक्षण पूर्ण केले आहे. ती लहान पाणी खूप गोड दिसत होती आणि आता तीच हंसिका एक हॉ’ट अभिनेत्री बनली आहे.

हंसिका मुख्यत्वे तमिळ आणि तेलुगु चित्रपटांची काम घेत आहे. टीव्ही मालिकांमध्ये बालकलाकार म्हणून काम केल्यानंतर हंसिकाने बॉलिवूड अभिनेता हृतिक रोशनच्या ‘कोई मिल गया’ या चित्रपटात बालकलाकार म्हणून काम केले आहे. त्यानंतर 2007 मध्ये हिमेश रेशमियाच्या ‘आपका शुरार’ या चित्रपटात तिने मुख्य भूमिका साकारली आहे.

याच वर्षी ती साऊथच्या ‘देसमुदूर’ सिनेमातही दिसली आहे. हंसिकाला या चित्रपटासाठी पुरस्कारही मिळाला आहे. आणि या चित्रपटातून तिला खूप लोकप्रियता मिळाली आहे. याशिवाय हंसिकाने मल्याळम चित्रपटामध्येही काम केले आहेत.

एकदा असे ऐकले होते की, हंसिकाने हा-र्मो-न्स बदलण्यासाठी इं-जेक्शन दिले होते. हे सर्व सांगायचे कारण ती 2003 मध्ये आलेल्या कोई मिल गया या चित्रपटात बालकलाकार म्हणून दिसली आणि काही वर्षांनंतर ती 2007 मध्ये आलेल्या ‘आपका शुरूर’ या चित्रपटात मुख्य अभिनेत्री म्हणून दिसली आहे.

काही वर्षांत इतका बदल पाहिल्यानंतर, प्रत्येकजण येथे विचार करू लागले की, हंसिकाच्या तरुण दिसण्यामागील रहस्य तिच्या हा-र्मोन बदलण्याचे इं-जेक्शन आहे. मग हंसिकाने एवढ्या लवकर तरुण दिसण्यासाठी ह-र्मन चेंजचे इं-जेक्शन दिल्याचे सर्वत्र माहित झाले होते. मात्र, या प्रकरणी अद्याप हंसिकाचे कोणतेही वक्तव्य समोर आलेले नाही.

'ह्या' छोट्या चुकीमुळे वयात येण्या अगोदरच 'तारुण्य' आलं 'ह्या' अभिनेत्रीला, दिसू लागले तिचे ...

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *