50 वर्षीय 'कामवाली' सोबत ओमपुरीने केला 'से-क्स' नंतर आयुष्यात आली दुसरी महिला आणि मग ...

50 वर्षीय ‘कामवाली’ सोबत ओमपुरीने केला ‘से-क्स’ नंतर आयुष्यात आली दुसरी महिला आणि मग …

अभिनेते ओमपुरी यांनी आपल्या अभिनयाने आपले नाव चांगल्या अभिनेत्यांमध्ये सामील करून घेतले आहे. त्यांच्या चित्रपटांनी समाजाला वेगळा संदेश दिलेला आहे. पण वैयक्तिक आयुष्यात त्यांना खूप वेदना सहन कराव्या लागल्या आहे. शेवटच्या क्षणी त्यांच्यासोबत वेळेवर कोणीच उपस्थित नव्हते. जगातील एका प्रसिद्ध व्यक्तिमत्वाचे अशा प्रकारे निधन होणे त्यांच्या चाहत्यांसाठी धक्क्यापेक्षा कमी नव्हते.

आज आमच्या या पोस्टच्या माध्यमातून आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत की, ओमपुरी यांच्या आयुष्यातील अशी कोणती न ऐकलेली रहस्ये आहेत जी जगाचा निरोप घेतल्यानंतरही ती त्यांचा पाठलाग करणे सोडत नाहीत. ओमपुरी यांनी दोन विवाह केले होते. पण दोन्ही लग्नं त्याचे जास्त काळ टिकले नाहीत. त्यांची दुसरी पत्नी नंदिता यांनी ओमपुरींवर एक पुस्तक लिहिलेले आहे.

‘अनलाइकली हिरो: द स्टोरी ऑफ ओम पुरी’ हे पुस्तक नंदिताने लिहिले आहे. या पुस्तकात ओमपुरीचे मोठं मोठे खुलासे करण्यात आले आहेत. ओमपुरी यांचा जन्म 18 ऑक्टोबर 1950 रोजी झाला आहे. बालपणी रेस्टॉरंटमध्ये ताट साफ करण्यापासून ते कोळसा वेचण्यापर्यंतचे कामही ओमपुरींनी केले आहेत. मात्र फिल्मी दुनियेत एन्ट्री घेताच त्याने कधीही मागे वळून पाहिले नाही. पण त्यांच्याशी अनेक वा’द जोडले गेले आहे.

पुस्तकावर विश्वास ठेवला तर ओमपुरी हे १४ वर्षांचे असताना त्यांचे त्यांच्या मोलकरणीसोबत खूप जवळचे सं’बंध तयार झाले होते. याबाबत त्यांनी सडेतोड उत्तरही दिले आहे. ओमपुरींवर विश्वास ठेवायचा झाल्यास, स्वतःला आणि मोलकरणीला समोर ठेवून, या संपूर्ण वाक्यात 14 वर्षांच्या मुलाचा दो’ष आहे की 55 वर्षांच्या मोलकरणीचा, असा प्रश्न त्यांनी जनतेला केला आहे. पुस्तकात संपूर्ण वाक्य तपशीलवार लिहिलेले आहे.

त्या दिवसांत ओमपुरी आपल्या मामाच्या घरी राहत होते. या दरम्यान घरातील लाईट गेली होती. मोलकरीण आधीच ओमपुरीला पहात होती. त्यामुळे लाईट गेल्यानंतर तिने ओमला पकडून खोलीत नेले आणि सं’बंध बनवले होते.

या वाक्यानंतर ओमपुरी आणि मोलकरीण अनेकवेळा जवळ आले आणि ती मोलकरीण ओमपुरींचे पहिले प्रेम होते असे म्हटले जात आहे. ओमपुरीच्या आयुष्यात काही काळानंतर आणखी एक स्त्री मोलकरीण आली आणि ते तिच्या प्रेमात पडले.

पण त्यावेळी ओमपुरी 37 वर्षांचे झाले होते. ओमपुरी यांच्या म्हणण्यानुसार, त्यावेळी वडिलांचे वय 80 वर्षे होते. त्यांची काळजी घेणारे कोणी नव्हते. त्यानंतर एक घ-टस्फो-टित महिला त्याच्या घरी आली होती. ती त्यांच्या वडिलांची सेवा करण्यासाठी तयार झाली. यावेळी ओमपुरी यांचे लग्न झालेले नव्हते.

त्यामुळे वडिलांच्या सेवेसोबतच महिलेने ओमपुरींचीही सेवा केली आहे. ओमपुरींच्या पत्नीच्या पुस्तकात या दोन्ही वाक्यांचा उल्लेख होता. हे पुस्तक प्रकाशित झाल्यावर ओमपुरी खुप सं’तापले होते.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *