"लग्नानंतर आलियाला" ला लागले 'बोल्डनेस' चे वेड, कपूर घराण्याची सून होताच कपडे होऊ लागले लहान!

“लग्नानंतर आलियाला” ला लागले ‘बोल्डनेस’ चे वेड, कपूर घराण्याची सून होताच कपडे होऊ लागले लहान!

आलिया भट्टच्या लग्नानंतरच्या लूकची सोशल मीडियावर खूप चर्चा होत आहे. अशा परिस्थितीत, आलिया भट्टच्या लग्नानंतरची अशीच काही छायाचित्रे पुढील स्लाइड्समध्ये पाहा, जिथे ही अभिनेत्री एकापेक्षा एक शॉर्ट ड्रेसमध्ये स्पॉट झाली होती. नुकतीच आलिया तिच्या आगामी ‘रॉकी और रानी की प्रेम कहानी’ या चित्रपटाच्या शूटिंगसाठी रवाना झाली आहे. अशा परिस्थितीत पापाराझींनी तिला मुंबई विमानतळावर पाहिले. यादरम्यान अभिनेत्रीचा लूक खूप चर्चेत आहे.

"लग्नानंतर आलियाला" ला लागले 'बोल्डनेस' चे वेड, कपूर घराण्याची सून होताच कपडे होऊ लागले लहान!

यावेळी आलिया कॅज्युअल लूकमध्ये दिसली. त्याने शॉर्ट्ससह ओव्हरसाईज शर्ट घातला होता. अशा परिस्थितीत आलिया जेव्हा उलटली तेव्हा शर्ट ओव्हरसाईज झाल्यामुळे तिचा शॉर्ट्स दिसला नाही. अशा परिस्थितीत लग्नानंतर आलियाचे कपडे लहान होत असल्याचे चाहत्यांचे म्हणणे आहे.

त्याच वेळी, यापूर्वी अभिनेत्री एका जाहिरात शूटनंतर रात्री उशिरा स्पॉट झाली होती. यावेळी आलिया निळ्या रंगाच्या शॉर्ट ड्रेसमध्ये दिसली. या काळात अभिनेत्रीचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर वर्चस्व गाजवत आहेत आणि तिचा लूक चर्चेचा विषय बनला आहे.

"लग्नानंतर आलियाला" ला लागले 'बोल्डनेस' चे वेड, कपूर घराण्याची सून होताच कपडे होऊ लागले लहान!

लग्नानंतर आलिया आणि रणबीर कामाच्या कमिटमेंटमुळे शूटिंगमध्ये व्यस्त आहेत. लग्नानंतर आलिया जेव्हा जेव्हा स्पॉट झाली तेव्हा ती एकटीच दिसली आणि ती कधीही नव्या लग्नाच्या लूकमध्ये दिसली नाही. अशा परिस्थितीत काही दिवसांपूर्वी आलिया कपूर कुटुंबाची सून झाली आहे, असे वाटत नाही, असे चाहत्यांचे म्हणणे आहे.

आलिया भट्टची जवळची मैत्रीण तान्या साहा गुप्ताने तिच्या इंस्टाग्रामवर रणबीर-आलियाच्या लग्नाचे काही फोटो शेअर केले आहेत. चित्रात, रणबीर वधूने वेढलेला दिसतो कारण त्याच्याकडे एक चिठ्ठी आहे, ज्यावर लिहिले आहे, “मी, रणबीर, आलियाचा नवरा सर्व वधूंना 12 लाखांचे वचन देतो.”

तान्याने लग्नातील आणखी अनेक छायाचित्रे देखील शेअर केली आहेत जी संपूर्ण लग्नाच्या उत्सवात कायम असलेले प्रेम आणि हशा दर्शवतात. जवळपास पाच वर्षे डेट केल्यानंतर आलिया आणि रणबीरने १४ एप्रिलला लग्न केले.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *