या कृत्यामुळे वरुण धवनवर भडकला सलमान, म्हणाला- तू कोणाचा हि मुलगा असो 'कान खाली'....

या कृत्यामुळे वरुण धवनवर भडकला सलमान, म्हणाला- तू कोणाचा हि मुलगा असो ‘कान खाली’….

बॉलिवूड अभिनेता वरुण धवन ३५ वर्षांचा झाला! 24 एप्रिल 1987 रोजी मुंबईत जन्मलेल्या वरुण धवनने 10 वर्षांपूर्वी 2012 मध्ये आलेल्या स्टुडंट ऑफ द इयर चित्रपटातून आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात केली होती. वरुण धवनने सलमान खानच्या जुडवा या सुपरहिट चित्रपटाच्या सिक्वेलमध्येही काम केले आहे. तसे, फार कमी लोकांना माहित असेल की वरुण धवनच्या एका कृत्याने स्वतः सलमान खान इतका चिडला होता की त्याने जाहीरपणे थप्पड मारल्याचे बोलले होते!

खरं तर, एका मुलाखतीत स्वत: अभिनेता वरुण धवन नसल्याबद्दल बोलताना त्याने सांगितले होते की, मी एका चित्रपटाच्या ट्रायलसाठी गेलो होतो, जेव्हा मी सलमान खानला पहिल्यांदा भेटलो तेव्हा तो स्टुडिओतून बाहेर आला आणि त्याच्या बनियानमध्ये उभा राहिला. तिथे मी त्यांना सलमान अंकल म्हणालो.

अंकल हे ऐकताच सलमान खान भडकला, तो रागात म्हणाला की, सलमान भाई म्हण नाही तरी काना खाली देईल, या परिस्थिती सलमान बोलला कि आज च्या नंतर कधी सलमान भाई नाही बोलला तर, तू कोणाचा मुलगा आहे हे सुद्धा बघणार नाही जाग्या वर कान खाली खेचेन.

वरुण धवन वयाच्या बाबतीत सलमान खानपेक्षा 22 वर्षांनी लहान असला तरी वरुण धवनचे वडील डेव्हिड धवन आणि सलमान खान हे खूप चांगले मित्र आहेत, तर सलमान खानने देखील डेव्हिड धवनसोबत अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, त्यामध्ये बीवी नंबर वनचा समावेश आहे. सलमान खानचे खूप सुपरहिट चित्रपट आहेत जे डेव्हिड धवन ने डायरेक्ट केले आहेत.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *