बाप रोज मूल पाहिजे म्हणून करायचा "आईचा" अपमान...,'श्वेता सिंह' गौरच्या मुलींचा मोठा खुलासा

बाप रोज मूल पाहिजे म्हणून करायचा “आईचा” अपमान…,’श्वेता सिंह’ गौरच्या मुलींचा मोठा खुलासा

यूपीच्या बांदा जिल्ह्यात भाजपच्या जिल्हा पंचायत सदस्य श्वेता सिंह गौर यांच्या मृ*त्यूप्रकरणी मुलींनी धक्कादायक खुलासा केला आहे. दोन्ही मुलींनी वडील, आजोबा आणि ताऊ यांच्यावर आईच्या ह-त्येचा आरोप केला आणि तिघांनी मिळून आईची ह*त्या केल्याचे सांगितले. मुली म्हणाल्या, ‘पप्पा, बाबा, बडे पापा रोज टोमणे मारायचे, समाजाचा अपमान करायचे.

बाबा पप्पांना सांगायचे की आम्हाला मुलगा हवा आहे, तिला घट”स्फोट दे, पुन्हा लग्न कर. त्यांनी माझ्या आईला मा*रले.’ मुलींनी पंतप्रधान मोदी आणि मुख्यमंत्री योगी यांच्याकडे न्यायाची मागणी केली आहे.

श्वेताचा मृ’तदेह लट;कलेल्या अवस्थेत आढळून अला होता :  भाजपच्या जिल्हा पंचायत सदस्या श्वेता सिंह गौर यांचा मृ१तदेह बुधवारी घरात फा-सावर लटकलेल्या अवस्थेत आढळून आला. श्वेता ही निवृत्त डीआयजी आरबी सिंग यांची सून होती. गुरुवारी सकाळी श्वेताच्या कुटुंबीयांनी पतीसह सर्व आरोपींना अटक करण्याची मागणी करत मृ-तदेहावर अंत्यसंस्कार करण्यास नकार दिला. सदरचे आमदार प्रकाश द्विवेदीही घटनास्थळी पोहोचले.

दीपकची अर्धी संपत्ती मुलींच्या नावावर असेल : आमदारांच्या उपस्थितीत दोन्ही बाजूंमध्ये बोलणी झाली. श्वेताचे सासरे, निवृत्त डीआयजी आरबी सिंग यांनी दीपकला तिन्ही मुलींच्या नावावर संपत्तीचा निम्मा हिस्सा असेल, असे आश्वासन दिल्यानंतर श्वेताच्या माहेरच्या नातेवाईकांनी या अटीवर अंतिम संस्कार करण्यास सहमती दर्शवली. यानंतर श्वेतावर हरदौली घाटावर अंत्यसंस्कार करण्यात आले. यावेळी पोलिसांचा ताफाही उपस्थित होता.

पती, सासऱ्यासह चौघांविरुद्ध गुन्हा दाखल : श्वेताचे वडील धरमवीर सिंह यांनी कोतवाली पोलिसात तक्रार दिली आहे. या आधारे पोलिसांनी श्वेताचा पती दीपक सिंग गौर आणि सासरे निवृत्त डीआयजी आरबी सिंग यांच्यासह सासू आणि मेहुणा यांच्याविरुद्ध खू-न आणि हुंडा कायद्याच्या कलमांखाली गुन्हा नोंदवला आहे. . 498A IPC आणि 3/4 हुंडा कायदा कलम 302 सह आरोपींवर नोंद करण्यात आली आहे.

About admin

Check Also

आलिया की फटी हुई जीन्स देखकर उड़ा रहे सब मजाक, देखने वालों की निगाहें वही टिक गई जहां से पैंट फटी थी।

आलिया की फटी हुई जीन्स देखकर उड़ा रहे सब मजाक, देखने वालों की निगाहें वही टिक गई जहां से पैंट फटी थी।

बॉलीवुड एक्ट्रेस आलिया इन दिनों अपनी आने वाली फिल्म डार्लिंग्स के प्रमोशन पर जोरों से …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *