'एकता कपूरने' लग्नाशिवाय कसा दिला "मुलाला" जन्म?, वडील जितेंद्र कपूर मुळे केले नाही आज पर्यंत लग्न....

‘एकता कपूरने’ लग्नाशिवाय कसा दिला “मुलाला” जन्म?, वडील जितेंद्र कपूर मुळे केले नाही आज पर्यंत लग्न….

एकता कपूर ही एक प्रसिद्ध टीव्ही मालिका निर्माती आणि बॉलीवूड चित्रपट निर्माता देखील आहे. एकता कपूरला टीव्हीची क्वीन देखील म्हटले जाते. एकता कपूर ही बॉलिवूडचे दिग्गज अभिनेते जितेंद्र यांची मुलगी आहे. एकता कपूरचे वय 45 पेक्षा जास्त आहे, परंतु तिने अद्याप लग्न केलेले नाही. एकता कपूरही लग्नाशिवाय एका मुलाची आई आहे. पण एकता कपूर अजूनही तिच्या वडिलांमुळे व्हर्जिन आहे हे फार कमी लोकांना माहीत असेल.

भारताने पाहिलेल्या सर्वात यशस्वी सोप ऑपेरामागे एकता कपूर हे नाव आहे. क्यूंकी सास भी कभी बहू थी, हम पांच, जोधा अकबर, बडे अच्छे लगते हैं, कहानी घर घर की, पवित्र रिश्ता, कसौटी जिंदगी काय, ये है मोहब्बतें, कसम तेरे प्यार की, कवच आणि कुमकुम भाग्य यांचा समावेश आहे.

अलीकडील टेलिव्हिजन सनसनाटी नागिन देखील तिच्या कंपनीने तयार केली आहे. आतापर्यंत, तिने 120 हून अधिक दूरदर्शन मालिका तयार केल्या आहेत आणि त्यापैकी बहुतेक यशस्वी ठरल्या आहेत.

2007 मध्ये, स्मृती इराणीने एकताच्या मालिका “क्योंकी सास भी कभी बहू थी” मधून एकतासोबत भांडण झाल्यानंतर एक्झिट केली. तथापि, शोच्या रेटिंगमध्ये घसरण झाल्यामुळे तिला 2008 मध्ये पुन्हा मालिकेत आणण्यात आले.

“क्यूंकी सास भी कभी बहू थी” या मालिकेतून एक्झिट करणारा अभिनेता पुलकित सम्राट याच्या एकतासोबत काही पेमेंट समस्या होत्या. त्याने बालाजी टेलिफिल्म्स विरुद्ध त्याची प्रलंबित देयके न भरल्याबद्दल आणि इतर काही प्रकल्पांवर काम करू न दिल्याबद्दल खटला भरला.

वडील जितेंद्र यांच्या अटीमुळे एकता कपूरने आटा पर्यंत लग्न केले नाही. रिपोर्ट्सनुसार, एकता कपूरचे वडील जितेंद्र यांनी तिला एकतर लग्न कर किंवा नोकरी कर असं सांगितलं. यावर एकता म्हणाली की, मी काम निवडले होते.

एकता कपूर पुढे म्हणाली- मला मूल हवे आहे, पण मला लग्न करायचे नाही.  Surrogacy  यातून एकता कपूर आई झाली आणि तिला मुलगा झाला. एकता कपूरने आपल्या मुलाचे नाव वडील जितेंद्र यांच्या नावावर ठेवले आहे. एकता कपूरच्या मुलाचे नाव रवी कपूर आहे.

या लेखात दिलेली माहिती आम्ही इंटरनेटवरून मिळवून लिहिली आहे. या लेखात वापरलेली सर्व छायाचित्रे गुगलवरून डाऊनलोड केलेली आहेत. तुमच्याकडे कॉपीराइटशी संबंधित काही संपर्क असल्यास आमच्याशी संपर्क साधा. जर तुम्हाला हा लेख आवडला असेल, तर हा लेख तुमच्या मित्रांसह शेअर करा. आमच्याशी कोणत्याही सूचना किंवा संपर्कासाठी, लिची कमेंट बॉक्समध्ये सांगा.

 

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *