पत्नी जया बच्चनला आला राग रेखाला घरी बोलावून ऐकवली खरी खोटी, अमिताभपासून दूर राहण्याचा इशारा दिला......

पत्नी जया बच्चनला आला राग रेखाला घरी बोलावून ऐकवली खरी खोटी, अमिताभपासून दूर राहण्याचा इशारा दिला……

रेखा आणि अमिताभ यांची ही जोडी आजही चर्चेचा विषय आहे आणि कदाचित नेहमीच असेल. माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की जेव्हा जेव्हा बॉलिवूडच्या अपूर्ण प्रेमकथेचा उल्लेख होतो तेव्हा बॉलिवूड मेगास्टार अमिताभ बच्चन आणि रेखा यांचे नाव सर्वात वर येते.

खरंतर अमिताभ बच्चन यांनी रेखाबद्दलच्या त्यांच्या भावना कधीच सार्वजनिक केल्या नाहीत, पण रेखा बहुतेक वेळा अमिताभबद्दलचे तिचे प्रेम व्यक्त करत असते.  असं म्हटलं जातं की, एकदा रेखाने जया बच्चनसाठी काही गोष्टी आपल्या मनातल्या मनात सांगितल्या होत्या. चला तर मग, या मुलाखतीत रेखाने अमिताभ आणि जया बच्चन यांच्याबद्दल तिच्या मनात काय सांगितले होते तेही सांगूया.

कधी अवॉर्ड फंक्शन्समध्ये तर कधी इंटरव्ह्यूच्या माध्यमातून रेखाने अनेकवेळा ‘बिग बी’वर आपले प्रेम व्यक्त केले आहे. मात्र, त्यांनी अमिताभ यांच्याशी कधीही वैयक्तिक भेट किंवा चर्चा केली नसल्याचेही ते नेहमी सांगत.

उल्लेखनीय आहे की, अमिताभ बच्चन यांच्यासोबतची अपूर्ण प्रेमकहाणी आठवून अनेकवेळा रेखा खूप भावूक होते आणि आपल्या मनातील बोलते. अमिताभ बच्चन, जया बच्चन आणि रेखा यांनी सिलसिला चित्रपटात एकत्र काम केल्याचे तुम्हाला आठवत असेल. चित्रपटादरम्यान, यश चोप्रा यांना थोडी काळजी होती की सेटवर कोणतीही फाटाफूट होऊ नये. अशा परिस्थितीत त्यांनी दोन्ही प्रमुख अभिनेत्रींशी एकांतात चर्चा केली.

अमिताभ बच्चन यांना भेटण्यापूर्वी रेखा आणि जया एकाच छताखाली राहत होत्या असे म्हटले जाते. रेखाने सिमी ग्रेवालच्या टॉक शोमध्ये याचा खुलासा केला होता. सिमी ग्रेवालच्या टॉक शोमध्ये रेखानेही अमिताभबद्दलच्या तिच्या भावना शेअर केल्या होत्या. रेखा म्हणाल्या होत्या की, देवाने अमिताभच्या आत सर्व गुण दिले आहेत, मग हे गुण कोणालाच का आवडणार नाहीत.

वास्तविक अभिनेत्री रेखाने मुकेश अग्रवालशी लग्न केले जे यशस्वी झाले नाही. रेखाच्या लग्नाचा विनोद मेहरासोबतही उल्लेख करण्यात आला होता, मात्र या वृत्ताला दुजोरा मिळू शकला नाही. माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, एके दिवशी जया बच्चन यांनी रेखाला त्यांच्या घरी जेवणासाठी बोलावले. त्या दिवशी अमिताभ शहराबाहेर गेले. त्या रात्री जया आणि रेखाने एकत्र जेवण केले. दोघांमध्ये इकडे-तिकडे गोष्टी सहज घडल्या. अशा स्थितीत रेखाला वाटले की सर्व काही ठीक आहे.

पण जेवण करून घरी जात असताना जयाने तिला सांगितले की काहीही झाले तरी ‘मी अमितला कधीच सोडणार नाही’ आणि त्यानंतर तो दिवस उजाडला आणि आजचा दिवस असा आहे की अफेअर वगळता काहीही आले नाही. रेखा आणि अमिताभ यांच्यात आघाडीवर. दोघेही आपापल्या आयुष्यात परत गेले आणि परत आलेच नाहीत.

 

 

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *