‘शारीरिक गरजेशिवाय' अश्या काही 'मागण्या' करतात 'ग्राहक', प्रसिद्ध से'क्स वर्करचा गौप्यस्फो'ट...

‘शारीरिक गरजेशिवाय’ अश्या काही ‘मागण्या’ करतात ‘ग्राहक’, प्रसिद्ध से’क्स वर्करचा गौप्यस्फो’ट…

ए’डल्ट इंडस्ट्री हा देखील जगातील एक मोठा व्यवसाय आहे. ती एस्कॉर्ट सर्व्हिस झाली तरी पो’र्न फिल्म इंडस्ट्री असो, आता अमेरिकेतील एका प्रसिद्ध से’क्स वर्करने धक्कादायक खुलासा केला असून, तिच्याकडे येणारे क्लायंट त्याच्याकडे कशी मदत मागतात हे तिने सांगितले आहे. ए’स्कॉर्टने असे सांगितले आहे की, असे पुरुष माझ्याकडे येतात, जे महिलांना बाहेर विचारण्यास घाबरत असतात.

शारीरिक सुखाची इच्छा पूर्ण करण्यासाठी पुरुष से’क्स हे वर्कर्सपर्यंत पोहोचतात, पण अमेरिकेतील नेवाडा येथील कायदेशीर वेश्यालयात काम करणाऱ्या रो’क्सेन प्राइसने उघड केले आहे की, त्यापैकी बहुतेक तिच्या सेवाचा वापर करत आहे. ज्या महिलांसोबत काम करतात त्यांना विचारायला घाबरतात. या आठवड्यात तिच्या अधिकृत साइटवर प्रसिद्ध झालेल्या ब्लॉग पोस्टमध्ये, रो’क्सेन प्राइसने स्पष्ट केले आहे.

पुरुषांना त्यांच्या जीवनात स्त्रियांवर जाणीव होणाऱ्या कोणत्याही आवडत्या महिलेवर अधिकृत कारवाई केल्यास त्यांना नकार किंवा छ’ळ होण्याची भीती वाटते. 2017 मध्ये ‘लव्हर ऑफ द इयर’ पुरस्काराने सन्मानित से’क्स वर्कर रो’क्सेन प्राइसने असे सांगितले आहे की, बरेच क्लायंट पे फॉर प्ले एन्काउंटर्स फॉर गर्लफ्रेंड एक्सपीरियन्स (GFE) विचारतात, जिथे से’क्स वर्कर्स क्लायंटला केवळ कामुक उत्तेजना पेक्षा बरेच काही अनुभव देतात.

याचा अर्थ असा की ए’स्कॉर्ट असे की जणू ते डेटवर आहेत किंवा त्यांच्या प्रियकरासह दर्जेदार वेळ घालवत आहेत. डेली स्टार यूकेच्या या अहवालानुसार, नेवाडा से’क्स वर्करने असे सांगितले आहे की, ‘एक क्लायंट से’क्स वर्करसोबत स्वतःला पूर्णपणे  उघड बोलू  शकतो आणि खोलवर बसलेली निराशा बाहेर काढू शकतो, त्यांच्या सर्वात तीव्र इच्छा त्यांच्या कामुकतेमध्ये सुरक्षितपणे व्यक्त करू शकतो.

रोक्सेनच्या मते हे असे आहे, कारण पुरुष रोमँटिकपणे पुढे जाण्यास घाबरतात. रो’क्सेन असे  म्हणाली आहे की MeToo चळवळ  नंतर तिच्या गर्लफ्रेंड अनुभवासाठी बुकिंग नक्कीच वाढू शकते. रो’क्सने तिच्या ब्लॉगमध्ये असे लिहिले आहे की, सहकर्मचाऱ्यांमधील लैं’गिक सं’बंध असताना, आंतर-कार्यालयातील विचलित होणे अत्यंत सामान्य आहे.

परंतु 2010 च्या उत्तरार्धात लैं’गिक शोषणाच्या आ’रोपांना प्रसिद्धी देणारे आणि वा’दळ झालेल्या व्हायरल MeToo चळवळीपूर्वी ते आजच्यासारखे सामान्य नाहीत. कामाच्या ठिकाणी लैं’गिक छ’ळाची व्याख्या जसजशी विस्तृत होत जाते तसतसे पुरुषांना सहकर्मचाऱ्याशी सं’बंध ठेवण्याची भीती वाटू लागली आहे, असे रो’क्सच्या  निदर्शनास आले आहे.

रो’क्सनने दावा केला आहे की, असे पुरुष वे’श्यालयात जाऊन त्यांचे करिअर धोक्यात घालण्यापेक्षा से’क्ससाठी पैसे देतील. रो’क्सन असे  म्हणाली आहे की, “माझ्या अलीकडच्या अनुभवात मी अनेक व्यावसायिक पुरुष पाहिले आहेत. ज्यांनी सहकर्मीसोबत संधी घेण्याऐवजी से’क्स वर्करला मिठी मारण्याचा निर्णय घेतला आहे.”

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *