ड्रेस पाहून लोक समजत होते गावातील अशिक्षित महिला, पण निघाली IPS अधिकारी

ड्रेस पाहून लोक समजत होते गावातील अशिक्षित महिला, पण निघाली IPS अधिकारी

पोशाख पाहून लोकांना समजत होते की गावातील अशिक्षित महिला, पण ती गुजरात केडरची आयपीएस अधिकारी निघाली, तेजस्वी आयपीएस अधिकारी सरोज कुमारी यांच्या घरी आनंदोत्सव साजरा करण्याची दुहेरी संधी आहे. सरोज कुमारी यांनी एकत्र दोन जुळ्या मुलांना जन्म दिला आहे. त्यापैकी एक मुलगा आणि एक मुलगी आहे. खुद्द आयपीएस सरोज कुमारी यांनी त्यांच्या फेसबुक अकाउंटवर ही माहिती दिली आहे.

IPS नवजात बालकांचे फोटो शेअर करतात :  आयपीएस अधिकारी सरोज कुमारी यांनी आपल्या दोन्ही नवजात मुलांचा फोटो शेअर करताना लिहिले की, देवाने मुलगा आणि मुलगी वरदान म्हणून दिली आहे. अधिकारी कुमारीने शेअर केलेला तिच्या पहिल्या मुलाचा हा फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. आता लोक त्यांचे अभिनंदन करत आहेत.

आयपीएस सरोज कुमारी या राजस्थानच्या मातीच्या कन्या आहेत :गुजरात पोलीस दलात कार्यरत असलेल्या आयपीएस अधिकारी आणि राजस्थानची मुलगी सरोज कुमारी यांच्या घरी आनंदाचे वातावरण आहे. अनेकदा गणवेशात दिसणारी ही आयपीएस मुलांच्या जन्माच्या निमित्ताने आपली ग्रामीण पार्श्वभूमी विसरलेली नाही. मुलांना जन्म दिल्यानंतर ती तिच्या पारंपरिक ग्रामीण महिलांच्या लेहेंगा चुनारीमध्ये दिसली आहे.

IPS सरोज कुमारी यांचा विवाह डॉक्टर मनीष सैनी यांच्याशी झाला : आयपीएस सरोज कुमारी यांचा विवाह दिल्लीतील प्रसिद्ध डॉक्टर मनीष सैनी यांच्याशी झाला आहे. डॉ. मनीष सैनी आणि IPS सरोज कुमारी यांचे 2019 च्या जूनमध्ये लग्न झाले. सरोज कुमारी यांचे पती डॉ मनीष सैनी यांनीही या नवजात मुलांचे फोटो शेअर केले आहेत. ड्रेस पाहून लोक समजत होते गावातील अशिक्षित महिला, पण निघाली आयपीएस अधिकारी.

तिला कोविड-19 महिला योद्धा हा पुरस्कार मिळाला आहे : महिला आयपीएस अधिकारी सरोज कुमारी यांनाही कोरोना महामारीदरम्यान केलेल्या कार्यासाठी कोविड-19 महिला योद्धा पुरस्काराने सन्मानित करण्यात आले आहे. लॉकडाऊनच्या काळात गरजू लोकांना जेवण देण्यासाठी त्यांनी सहकारी महिला पोलिसांसह पोलिस स्वयंपाकघर सुरू केले. या दरम्यान लॉकडाऊनमध्ये दररोज सहाशे लोकांना जेवण पोहोचवले जात होते.

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *