मेडिकलचे शिक्षण करण्यासाठी यूक्रेन पाठवल तर पॉ'र्न स्टार बनून काम करू लागली हि मुलगी , हे Video बघून वडिलांची मान लाजेने खाली गेली..

मेडिकलचे शिक्षण करण्यासाठी यूक्रेन पाठवल तर पॉ’र्न स्टार बनून काम करू लागली हि मुलगी , हे Video बघून वडिलांची मान लाजेने खाली गेली..

मुलगी वैद्यकशास्त्र शिकायला गेली आणि प्रौ’ढ चित्रपटांमध्ये काम करू लागली:- पालक आपल्या मुलांना मोठ्या आवडीने शिकवतात. मुलांनी चांगला अभ्यास करून सेटल व्हावे हे प्रत्येक पालकाचे स्वप्न असते. प्रत्येकाला आपल्या मुलांनी चांगल्या पोस्टवर चांगले कमाई करतांना पाहायचे असते. क्वचितच असे कोणी पालक असतील ज्यांना आपल्या मुलांना प्रौ’ढ चित्रपटात काम करताना पाहण्याची इच्छा असेल.

जर एखाद्या पालकाने आपल्या मुलीला वैद्यकीय शिक्षणासाठी बाहेर पाठवले आणि मुलगी तिथे जाऊन प्रौ’ढ चित्रपटांमध्ये काम करू लागली तर कल्पना करा. हे त्या पालकांना हे कळाल्यानंतर काय झाले असेल. अशीच एक घ’टना नुकतीच अमेरिकेतून समोर आली आहे, जिथे एका मुलीने आपल्या आई-वडिलांना अंधारात ठेवले आहे. वैद्यकीय शिक्षणासाठी गेलेल्या मुलीने ए’डल्ट फिल्म्समध्ये काम करायला सुरुवात केली आहे.

लॉरेन ब्लॅक ही मूळची अमेरिकेची असून ती बायोकेमिस्ट्रीचा अभ्यास करत होती. पदवी पूर्ण होताच आपल्या मुलीला चांगल्या पदावर नोकरी मिळेल, अशी आशा पालकांना होती. पण लॉरेनने आपल्या खिशातील पैशासाठी प्रौ’ढ चित्रपटामध्ये काम करायला सुरुवात केले आहे हे कळल्यावर त्याच्या आशा धुळीस मिळाल्या आहे. लॉरेन ब्लॅकने असे सांगितले आहे की, जेव्हा तिने नाईट क्लबमध्ये काम करणाऱ्या महिलांच्या कमाईबद्दल ऐकले तेव्हा तिला असे करण्याची प्रेरणा मिळाली आहे.

तेव्हाच तिने वैद्यकीय शिक्षण सोडले आणि प्रौ’ढ साइट्स आणि नाईट क्लबसाठी काम करण्यास सुरुवात केली. त्यानंतर, लॉरेनने तिचा अभ्यास सोडून ही घाणेरडी नोकरी पत्करली. तेव्हा तिला तिच्या धार्मिक प्रवृत्तीच्या पालकांच्या प्रचंड नाराजगीला सामोरे जावे लागले होते. पण तिने त्यांच्याकडे फारस लक्ष दिले नाही. ती तिची प्रसिद्धी आणि मोठा पैसा उपभोगत राहिली.

लॉरेनने असे सांगितले आहे की, जेव्हा तिच्या आई-वडिलांना तिच्या करिअरमधील बदलाविषयी पहिल्यांदा कळले तेव्हा ते ऐकून त्यांना धक्काच बसला होता. मेडिकलच्या विद्यार्थ्यापासून ते प्रौ’ढ मॉडेलपर्यंतच्या तिच्या प्रवासात तिने नाईटक्लबमध्ये डान्स, गाणे आणि मेडिकलच्या अभ्यासासोबत ड्रिंक्स सर्व्ह करण्याचे काम कसे करायचे हे सांगितले आहे.

लॉरेनच्या म्हणण्यानुसार ती नाईट क्लबच्या नाईट शिफ्टमध्ये पहाटे ४ वाजेपर्यंत काम करायची. सकाळी ८ वाजता दवाखान्यात काम करत होती. या दरम्यान, ती फिटनेस प्रभावशाली नावाच्या एका गटाला भेटली आणि त्यानंतर तिचे नशीब खूप बदलले. लॉरियस त्या गटासह टूरवर गेली असताना, तिने प्रभावशाली आणि विपणनाचे चमकदार जग पाहिले, ज्याने तिला तिची कारकीर्द बदलण्याचा निर्णय घेण्यास प्रभावित केले.

सुरुवातीला लॉरेनला या गटातील लोकांचे बोलणे आणि काम आवडले नाही. मग तिने रजा घेतली आणि पुन्हा तिच्या वैद्यकीय अभ्यासात व्यस्त झाली. या काळात तिने तिच्या सोशल मीडिया प्रोफाइलद्वारे उत्पन्नाचा विचार सुरू केला. त्यानंतर लॉरेनने वैद्यकीय अभ्यासातून ब्रे’क घेतला होता आणि लॉस एंजेलिसमध्ये व्यावसायिक मॉडेलिंगचे प्रशिक्षण घेण्यास सुरुवात केली.

मग काय, आता लॉरेनने स्वत:ला पूर्णपणे सोशल साइट्सवर मॉडेलिंगमध्ये झोकून दिले आहे. आता ती एक प्रसिद्ध प्रौ’ढ मॉडेल बनली आहे. तिचे लाखो चाहते आहेत. लॉरेन सोशल मीडियाच्या माध्यमातून मोठी कमाई करत आहे. मात्र, आताही लॉरेनचे आई-वडील तिच्यावर नाराज आहेत.वैद्यकीय शिक्षणासाठी गेलेल्या मुलीने ए’डल्ट फिल्म्समध्ये काम करायला सुरुवात केली.

मेडिकलचे शिक्षण करण्यासाठी यूक्रेन पाठवल तर पॉ'र्न स्टार बनून काम करू लागली हि मुलगी , हे Video बघून वडिलांची मान लाजेने खाली गेली..

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *