शिक्षकाचा वर्गात विद्यार्थ्यांसोबत डान्स करतानाचा व्हिडीओ व्हायरल, चाहत्यांनी केले भरभरून प्रेम

शिक्षकाचा वर्गात विद्यार्थ्यांसोबत डान्स करतानाचा व्हिडीओ व्हायरल, चाहत्यांनी केले भरभरून प्रेम

शिक्षकांचा वर्गात विद्यार्थ्यांसोबत नृत्य करतानाचा व्हिडिओ व्हायरल झाला, त्या वर चाहत्यांचे प्रेम भरभरून आहे. शाळेत अभ्यास करणे कधीकधी विद्यार्थ्यांना कंटाळवाणे ठरू शकते, परंतु असे अनेक शिक्षक आहेत जे त्यांचे वर्ग मजेशीर आणि आनंददायी करण्यासाठी काहीतरी करतात.

दिल्लीच्या एका सरकारी शाळेत इंग्रजी शिक्षिका असलेल्या मनू गुलाटीने नृत्य करून वर्गाचे मनोरंजन केले. तिच्या ट्विटर प्रोफाइलवर शेअर केलेल्या या व्हिडिओमध्ये गुलाटी डान्स करताना दिसत आहे. विद्यार्थी डान्स व्हिडिओचा भरपूर आनंद घेताना दिसत आहेत आणि विद्यार्थी आणि शिक्षक टाळ्या वाजवताना दिसत आहेत.

क्लिप 60 हजार पेक्षा जास्त वेळा पाहिली गेली आहे आणि नेटिझन्सकडून खूप प्रेम मिळाले आहे. तारे जमीन पर या चित्रपटातील आमिर खानची व्यक्तिरेखा लोकांना आठवली. गुलाटी यांचे वर्ग हसतखेळत जिवंत केल्याबद्दल अनेकांनी त्यांचे कौतुक केले.

या व्हिडिओवर चाहत्यांनी भरभरून कमेंट केल्या आहेत. एका यूजरने कमेंट केली आहे – मनू मॅडम तुम्ही खूप गोड आहात. ज्या पद्धतीने तू मुलीसोबत नाचलास, खूप सुंदर. तुम्हाला आणि तुमच्या विद्यार्थ्यांना खूप प्रेम.

आणखी एका युजरने कमेंट केली आहे – या मुलींमध्ये आत्मविश्वास निर्माण केल्याबद्दल धन्यवाद मॅडम. जेव्हा शिक्षक कोणत्याही गोष्टीसाठी अनुकूल वातावरण देतात तेव्हा मुले अधिक चांगले करू शकतात. दुसर्‍या युजरने लिहिले- Keep it up, great work. शिक्षकांचा वर्गात विद्यार्थ्यांसोबत डान्स करतानाचा व्हिडिओ झाला व्हायरल, चाहत्यांनी भरभरून प्रेम केले.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *