जेव्हा सोहेल खान ऐश्वर्या रायवर भडकला आणि म्हणाला- ही माझ्या भावाची अवस्था आहे...

जेव्हा सोहेल खान ऐश्वर्या रायवर भडकला आणि म्हणाला- ही माझ्या भावाची अवस्था आहे…

बॉलीवूडमध्ये अफेअर आणि ब्रेकअपच्या बातम्या कानावर येत असतात, मात्र सलमान खान आणि ऐश्वर्या राय यांचे अफेअर आणि ब्रेकअप या दोन्ही गोष्टी आजही चाहत्यांच्या मनात ताज्या आहेत. या पॉवर कपलची प्रेमकहाणी ‘हम दिल दे चुके सनम’च्या सेटपासून सुरू झाली.

यानंतर ऐश्वर्याने 2002 मध्ये सलमानच्या ‘हम तुम्हारे हैं सनम’ या चित्रपटात कॅमिओही केला होता. त्यानंतरच या दोघांच्या अफेअरच्या बातम्या मीडियामध्ये येऊ लागल्या. सलमान खान आणि ऐश्वर्या राय बच्चन यांच्या विभक्त झाल्यानंतर दोघेही त्यांच्या भूतकाळाबद्दल कधीच बोलले नाहीत, परंतु जुन्या काळात दोघेही त्यांच्या नात्यातील समस्यांबद्दल बोलत असत.

याआधी इंडियन एक्सप्रेसला दिलेल्या मुलाखतीत ऐश्वर्याने सलमानसोबत रिलेशनशिपमध्ये असताना आलेल्या अडचणींबद्दल सांगितले. ऐश्वर्या म्हणाली होती की, “सलमानने माझ्यासोबत अनेकदा गैरवर्तन केले आहे, सुदैवाने माझ्या शरीरावर एकही खूण नाही.

या घटनांनंतर मी सर्व काही विसरून शूटिंगला जायचो आणि माझ्यासोबत काय झाले हे कोणालाही कळू दिले नाही.” ऐश्वर्या रायच्या या वक्तव्यानंतर सलमानचा धाकटा भाऊ सोहेल खान चांगलाच संतापला आणि त्याने अभिनेत्रीवर बरीच टीका केली.

याबद्दल मीडियाशी बोलताना सोहेल म्हणाला होता, “आता ती (ऐश्वर्या) सार्वजनिक ठिकाणी रडायची आणि जेव्हा ती अनेकदा कुटुंबाचा भाग म्हणून आमच्या घरी यायची तेव्हा ती त्याच्यासोबत हँग आउट करायची.  मग त्यानं कधी नात्याला आपलं मानलं का? त्याने कधीच केले नाही.

त्यामुळे सलमानला असुरक्षित वाटू लागले. तिचं त्यांच्यावर किती प्रेम आहे हे जाणून घ्यायचं असलं तरी तिने त्याला कधीच पटू दिलं नाही. याशिवाय, विवेक ओबेरॉयसोबत ऐश्वर्या राय बच्चनच्या अफेअरवर सोहेल खान म्हणाला, “ऐश्वर्या सलमान खानसोबत सतत मोबाईलवर बोलायची आणि त्यामुळे विवेकला त्रास व्हायचा.”

ऐश्वर्याच्या फिल्मी करिअरबद्दल बोलायचे झाले तर तिने 1997 मध्ये आलेल्या प्यार हो गया या सिनेमातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. यानंतर त्याने हम दिल दे चुके सनम, ताल, जोश, ढाई अक्षर प्रेम के, मोहब्बतें, हम तुम्हारे हैं सनम, देवदास, उमराव जान, धूम 2, गुरु, सरबजीत यांसारख्या चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

ती शेवटची 2018 मध्ये फन्ने खानमध्ये मोठ्या पडद्यावर दिसली होती. या चित्रपटात त्याच्याशिवाय अनिल कपूर आणि राजकुमार राव हे देखील मुख्य भूमिकेत दिसले होते. तिच्या आगामी चित्रपटांबद्दल बोलायचे झाले तर ती तमिळ चित्रपट पोन्नियिन सेल्वन 1 मध्ये काम करत आहे.

जेव्हा सोहेल खान ऐश्वर्या रायवर भडकला आणि म्हणाला- ही माझ्या भावाची अवस्था आहे...

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *