कटरिना पेक्षा हि हॉट आहे रविना टंडनची मुलगी, बॉलीवूड मध्ये एन्ट्री घेताच.....

कटरिना पेक्षा हि हॉट आहे रविना टंडनची मुलगी, बॉलीवूड मध्ये एन्ट्री घेताच…..

बॉलिवूडमध्ये ९० च्या दशकात रवीना टंडनने आपल्या सौंदर्य आणि अभिनयाची चुणूक दाखवली. त्याचबरोबर अभिनेत्री रविना टंडन आजही मोठ्या अभिनेत्रींना स्पर्धा देत आहे. तर दुसरीकडे रवीना टंडनची धाकटी मुलगी दिसली तर तुमचे होश उडून जातील. रवीना टंडनची मुलगी सौंदर्याच्या बाबतीत पुढे आहे.

त्यांच्या मुलीचे नाव राशा थडानी असून ती आता 16 वर्षांची आहे, पण या वयातही तिची शैली आणि स्टाईल कोणत्याही अभिनेत्रीपेक्षा कमी दिसत नाही. रवीना टंडनची धाकटी मुलगी राशा थडानी लहानपणापासूनच दिसायला खूप सुंदर आहे. तिचा लूक आणि स्टाइल पाहता ती बॉलिवूड स्टारपेक्षा कमी दिसत नाही.

इंस्टाग्रामवर त्याची फॅन फॉलोइंग चांगली आहे. तिच्या चाहत्यांचा असा विश्वास आहे की राशा आता बॉलिवूड अभिनेत्री बनण्यास तयार आहे. जर राशा बॉलिवूडमध्ये आली तर लवकरच ती स्वत:ची वेगळी जागा निर्माण करेल. राशा थडानी तिची आई रवीना टंडनसोबत बराच वेळ घालवते.

अभिनयातील बारकावे ती तिच्या आईकडून शिकत आहे. दुसरीकडे रवीना टंडनला तिच्या मुलीने बॉलिवूडमध्ये आपलं नाव रोशन करायचं आहे. तसे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की राशा थडानीला अभिनयापेक्षा संगीतात जास्त रस आहे.

रवीना टंडन आणि अनिल थडानी यांची मुलगी रशा थडानी सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे. ती दररोज तिच्या चाहत्यांसाठी फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते.

कटरिना पेक्षा हि हॉट आहे रविना टंडनची मुलगी, बॉलीवूड मध्ये एन्ट्री घेताच.....

राशा थडानी यांनाही पाळीव प्राणी आवडतात. तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की तिच्याकडे एक कुत्रा आहे ज्यावर ती खूप प्रेम करते. ती अनेकदा तिच्या कुत्र्यासोबतचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते.

नुकताच तिने एक फोटो शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती तिच्या कुत्र्यासोबत मस्ती करताना दिसत आहे. गाण्यासोबतच राशा खूप छान नृत्यही करते. फॅमिली फंक्शन्समध्येही ती डान्स करत असते. ज्याचा व्हिडिओ त्याने त्याच्या चाहत्यांसाठी इंस्टाग्रामवर शेअर केला आहे.

राशाचे हे सर्व कौशल्य पाहिल्यानंतर रवीनाच्या चाहत्यांना राशाने तिच्या आईप्रमाणे अभिनेत्री व्हावे असे वाटते. आता त्याचे काय होते हे येणारा काळच सांगेल. दुसरीकडे, रवीना टंडनबद्दल बोलायचे तर ती गेल्या वर्षी अर्नायक नावाच्या वेब सीरिजमध्ये काम करताना दिसली होती. ही वेब सिरीज OTT प्लॅटफॉर्म Netflix वर रिलीज झाली. या वेब सिरीजमधील त्याच्या अभिनयाचे खूप कौतुक झाले. त्याच वेळी, ती यावर्षी KGF: Chapter 2 मध्ये दिसली होती.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rasha (@rashathadani)

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *