मुलांच्या मृ*त्यूनंतर हे तारे तुटले होते, काहींनी 3 दिवसात तर काहींनी 4 महिन्यांत गमावला......

मुलांच्या मृ*त्यूनंतर हे तारे तुटले होते, काहींनी 3 दिवसात तर काहींनी 4 महिन्यांत गमावला……

पालक होणे हे कोणत्याही जोडप्यासाठी एक सौभाग्याची गोष्ट आहे. दुसरीकडे, जेव्हा मूल जन्माला येते तेव्हा पालक आपल्या मुलासाठी खूप काही विचार करतात. पण, काही कारणास्तव पालकांनी आपल्या मुलांना कायमचे गमावले, तर ती सर्व स्वप्ने क्षणार्धात चकनाचूर होतात आणि ते मूल गमावण्याचे दु:ख त्यांच्यासाठी खूप वाईट असते. त्याचवेळी, आज आम्ही तुम्हाला काही बॉलिवूड स्टार्सबद्दल सांगणार आहोत, ज्यांना त्यांच्या मुलाचे नुकसान झाले आहे. पण त्याने आपले दु:ख जगासमोर येऊ दिले नाही.

गोविंदा : आपल्या उत्कृष्ट अभिनयाच्या जोरावर लोकांच्या मनावर राज्य करणारा अभिनेता गोविंदा आपल्या चित्रपटातून लोकांना खूप हसवतो. आज ते प्रसिद्धीपासून दूर असले तरी त्यांचे नाणे आजही या इंडस्ट्रीत चालते. खूप कमी लोकांना माहित असेल की त्याला आपल्या मुलीचे नुकसान झाले आहे. होय, त्यांची मुलगी वार-ली तेव्हा फक्त चार महिन्यांची होती. गोविंदाने एका मुलाखतीत सांगितले होते की, माझ्या पहिल्या मुलीचा जन्म वेळेआधी झाला होता.

Govinda's autobiography to be a multi-edition; says his story cannot be  contained in a single book : Bollywood News - Bollywood Hungama

प्रकाश राज : दक्षिण भारतीय चित्रपटांमध्ये सर्वोत्कृष्ट खलनायकाचा टॅग मिळालेल्या प्रकाश राज यांनी अनेक बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. प्रकाश राज आपला ५ वर्षांचा मुलगा गमावल्याच्या वेदनातून गेले आहेत. पतंग उडवताना त्यांचा मुलगा एक फूट टेबलावरून खाली पडला होता.

Prakash Raj - Wikipedia

यानंतर काही वेळातच त्यांना हृदयविकाराचा झटका येऊ लागला आणि नंतर त्यांचे निध-न झाले. मुलाची आठवण काढत प्रकाश राज यांनी सोशल मीडिया पोस्टवर लिहिले,  “त्याच्या जाण्याचे कारण काय असावे हे मला अजूनही समजले नाही. त्यांचे जाणे माझ्यासाठी सर्वात दुःखद भाग आहे. तेव्हापासून मी आयुष्याला हलके घेत नाही आणि त्यातील प्रत्येक क्षण जगतो.”

मोहम्मद अझरुद्दीन : भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी कर्णधार आणि बॉलीवूड अभिनेत्री संगीता बिजलानीचा पती मोहम्मद अझरुद्दीन यांना मुलगा गमावल्याचे दु:ख झाले आहे. वयाच्या 19 व्या वर्षी त्यांनी त्यांचा मुलगा अयाज गमावला. त्यांचा मुलगा अपघातात गंभीर जखमी झाल्याचे सांगण्यात येते. त्यानंतर काही वेळातच त्याचा मृ-त्यू झाला.

आशा भोसले : सुप्रसिद्ध गायिका आशा भोसले यांच्यासाठी त्यांच्या मुलीच्या जाण्याने खूप दुःख झाले. त्यांची मुलगी वर्षा भोसले हिने 2002 मध्ये स्वतःवर गो-ळी झाडून आ-त्मह-त्या केली होती. त्यावेळी त्या 56 वर्षांच्या होत्या. 1998 मध्ये पतीसोबत घटस्फोट झाल्यानंतर वर्षा डिप्रेशनशी झुंज देत असल्याचं सांगण्यात येत आहे. वर्षा यांनी यापूर्वीही अनेकदा आ*त्मह*त्येचा प्रयत्न केला होता.

चार्ली चॅप्लिन : चार्ली चॅप्लिनचा अभिनय पाहून हसला नसेल असा क्वचितच कोणी असेल. पण चार्लीचे स्वतःचे आयुष्य खूप दुःखी होते. चार्ली चॅप्लिनने 4 लग्न केले होते, 11 मुलांना जन्म दिला होता. चार्ली चॅप्लिनचे पहिले मूल त्याच्या जन्मानंतर तीन दिवसांनी मर-ण पावले.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *