5 चित्रपट ज्यांनी सनी देओलचे संपवले स्टारडम

5 चित्रपट ज्यांनी सनी देओलचे संपवले स्टारडम

घातक, दामिनी, गदर असे सुपरहिट सिनेमे देणारा धर्मेंद्र यांचा मुलगा सनी देओल याला संपूर्ण बॉलिवूडने ढाइ किलो का हाथ अशी उपडी दिलेली आहे. ‘बेताब’ या चित्रपटातून त्यांनी आपल्या फिल्मी करिअरला सुरुवात केली. हे सर्व इंडस्ट्रीत नशिबावर आणि अभिनयावर अवलंबून असते, काही वेळा काही चित्रपट फ्लॉपही होतात, त्यामुळे चांगल्या अभिनेत्याच्या करिअरचा आलेख खाली हो येऊ शकतो. एखाद्या अभिनेत्याला स्टारडम टिकवायचे असेल, तर केवळ चांगले चित्रपट निवडणे आवश्यक आहे.

तुमचा अभिनय आणि नशीब साथ देत नसेल तर हळूहळू स्टारडम कमी होत जाते. असेच काहीसे सनी देओलसोबत घडले आहे, त्याने एकामागून एक फ्लॉप चित्रपट दिले आहेत. काही चांगल्या कथा न मिळणे हे एक कारण आहे. आज आम्ही तुम्हाला सनी देओलच्या अशा चित्रपटांबद्दल सांगत आहोत, ज्यांमुळे त्याच्या करिअरचा आलेख खाली गेला आहे.

5 फिल्म जिनकी वजह से खत्म हो गया सनी देओल का स्टारडम

काफिला : 17 कोटी रुपये खर्चून बनवण्यात आलेला हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर केवळ 7 कोटींची कमाई करू शकला. या चित्रपटाचे दिग्दर्शक अमितोज मान आणि सना नकाज मुख्य भूमिकेत होते.

खुदा कसम : या चित्रपटात सनी आणि तब्बू मुख्य भूमिकेत दिसले होते आणि हा चित्रपट 2010 साली प्रदर्शित झाला होता. हा चित्रपट ऍक्शनने भरलेला होता, या चित्रपटाची किंमत 9 कोटी होती. हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर केवळ 76 लाखांची कमाई करू शकला.

रोक सके तो रोल लो : 2014 साली ‘रोक सक्को तो रोक लो’ हा चित्रपट आला होता. हा चित्रपट 9 कोटी खर्चून बनला होता आणि बॉक्स ऑफिसवर फक्त 1.49 कोटींची कमाई करू शकला.

लकीर : सन 2004 मध्ये हा चित्रपट सनीचा सर्वात फ्लॉप चित्रपट ठरला, ज्याचे प्रेक्षकांनी अतिशय वाईट आणि अयशस्वी चित्रपट म्हणून वर्णन केले होते. त्यात सुनील शेट्टी, जॉन अब्राहम, सनी देओल होते आणि अभावामुळे चित्रपट खूपच खराब ठरला. चित्रपटात चांगली कथा आणि संवादाचा अभाव हि होता. सुपरहिट चित्रपट देणारे सुनील शेट्टी आणि जॉन अब्राहम सुद्धा हा चित्रपट वाचवू शकले नाहीत.

जो बोले सो निहाल : या चित्रपटात सनीने एका प्रामाणिक पोलिसाची भूमिका साकारली होती, ज्याचे प्रेक्षकांनी खूप कौतुक केले होते, या क्षणी हा चित्रपट 15 कोटी रुपये खर्चून बनवला गेला होता आणि केवळ 8 कोटी कमावले होते.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *