“साला कॉपी करता है” या तीन शब्दांमुळे अमिताभने केले मुकेश खन्नाचे करिअर उद्ध्वस्त.?

“साला कॉपी करता है” या तीन शब्दांमुळे अमिताभने केले मुकेश खन्नाचे करिअर उद्ध्वस्त.?

मुकेश खन्ना हे टीव्ही जगतातील मोठे स्टार आहेत. लहान मुलेच नाही तर मोठ्यांनाही त्याच्या अभिनयाचे वेड होते. मुकेश खन्ना यांनी शक्तीमानपासून महाभारतापर्यंत महत्त्वाची भूमिका बजावली होती. शक्तीमान टीव्ही मालिकेत त्यांनी भारतीय सुपरहिरो म्हणजेच शक्तीमानची भूमिका साकारली होती, तर महाभारतात त्यांनी पिताम भीष्माची भूमिका साकारली होती.

मुकेश खन्नाला कोण ओळखत नाही? आपल्या बालपणीचा सुपरहिरो असलेल्या शक्तीमानची भूमिका साकारणारा मुकेश खन्ना हा टीव्ही आणि चित्रपटांमधील सर्वात प्रसिद्ध चेहरा आहे. इतकंच नाही तर मुकेश खन्ना यांनी आर्यमन-भ्रमंड का योद्धा, विश्वामित्र, चंद्रकांता, मरयादा, द ग्रेट मराठा, वारिस आणि युग यांसारख्या मोठ्या टीव्ही शोमध्ये काम केले आहे.

जेव्हा जेव्हा मुकेश खन्ना बद्दल बोलले जाते तेव्हा त्यांचे सर्वात वाँटेड पात्र शक्तीमान आपल्या मनात येते. याशिवाय त्याच्याकडे अशी अनेक पात्रे आहेत जी तुम्हाला माहित असतीलच, ज्यात महाभारतातील भीष्म पितामह यांची भूमिका आहे, मुकेश खन्ना हे छोट्या पडद्यावरील प्रसिद्ध अभिनेत्यांपैकी एक आहेत. मुकेश खन्ना यांच्या अभिनयाचे कौतुक तुम्ही ऐकलेच असेल.

मुकेश खन्ना यांनीही अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, परंतु ते एक यशस्वी टीव्ही अभिनेता होते. मुकेश खन्ना यांचा शक्तीमान तो हा शो आपल्या सर्वांचा आवडता शो आहे. जेव्हा हळूहळू त्याला प्रसिद्धी मिळू लागली, तेव्हा त्याला अनेक प्रकारच्या जाहिरातींमध्ये काम मिळू लागले, ज्यामध्ये त्याची एक जाहिरात खूप प्रसिद्ध झाली, ज्यामुळे तो वादातही सापडला. त्यांची ती जाहिरात इतकी प्रसिद्ध झाली की ती जाहिरात चित्रपटगृहात चित्रपटांच्या मधोमध दाखवण्यात आली.

दरम्यान, एकदा अमिताभ बच्चन चित्रपटगृहात चित्रपट पाहायला गेले आणि योगायोगाने त्या दिवशीही चित्रपटाच्या मधोमध जाहिरात चालली होती, ते पाहून अमिताभ बच्चन म्हणतात “कॉपी करते साला”, ही गोष्ट मुकेश खन्ना यांना कोणीतरी सांगितली की अमिताभ बच्चन यांनी असा प्रकार केला. यानंतर मुकेश खन्नाचे चार चित्रपट आले ज्यात चारही फ्लॉप ठरले.

आणि मग अमिताभ बच्चन सारखे लोक म्हणू लागले की भाऊजी अमिताभ बच्चनची कॉपी करतात. अमिताभचे फक्त हे 3 शब्द मुकेश खन्ना यांच्यासाठी काळ ठरले. त्यानंतर त्याला कमी चित्रपट मिळाले, त्यामुळे तो टीव्हीकडे वळला आणि मोठ्या पडद्याचा फ्लॉप स्टार ठरला.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *