अनेक वर्षानंतर “सिर्फ तुम”मधील आरती बदलली आहे इतकी, आटा बघा कशी दिसते ओळखणेही झाले कठीण ...

अनेक वर्षानंतर “सिर्फ तुम”मधील आरती बदलली आहे इतकी, आटा बघा कशी दिसते ओळखणेही झाले कठीण …

बॉलीवूड इंडस्ट्रीत प्रवेश करणे जितके कठीण आहे, तितकेच येथे जास्त काळ टिकणे हे त्याहून अधिक कठीण आहे. इंडस्ट्रीत अनेक स्टार्स येतात .

आणि त्यांचे चित्रपटही हिट होतात, पण इथे पाय रोवण्यासाठी मेहनत आणि नशीब दोन्ही असणं खूप जास्त गरजेचं आहे. काही वर्षांपूर्वी बॉलिवूडमध्ये अशीच एक अभिनेत्री मोठ्या पडद्यावर आली होती.

ज्यामध्ये तिने आपल्या सौंदर्याने आणि अभिनयाने सर्वांची मने जिंकली होती. पण ही अभिनेत्री आता इंडस्ट्रीपासून दूर आहे आणि असे अनेक लोक आहेत जे तिला नक्कीच विसरले असतील. आज आम्ही तुम्हाला अश्या अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत ती दुसरी कोणी नसून ‘सिर्फ तुम’ या सुपरहिट चित्रपटाची अभिनेत्री प्रिया गिल आहे.

या चित्रपटाद्वारे प्रिया गिलने लोकांच्या मनावर राज्य केले होते. पण आज ती इंडस्ट्रीपासून दूर आहे. 1999 साली आलेला संजय कपूर, सुष्मिता सेन

आणि प्रिया गिल स्टारर चित्रपट “सिर्फ तुम” अजूनही लोकांच्या आवडत्या चित्रपटांमध्ये समाविष्ट आहे. या चित्रपटाची कथा लोकांना खूप आवडली होती. हा चित्रपटच नाही तर या चित्रपटातील गाणीही प्रेक्षकांना खूप आवडली होती.

सध्याच्या काळातही लोक या चित्रपटातील गाणी त्या काळातील उत्कटने ऐकत असतात. “सिर्फ तुम” हा चित्रपट एक प्रेमकथा आहे, जिथे कोणी एकमेकांना पाहिले नाही, परंतु प्रेम देखील इतके आहे की, ते मिळविण्यासाठी सर्व प्रयत्न केले जातात. या चित्रपटातील दीपक म्हणजेच संजय कपूर आणि आरती म्हणजेच प्रिया गिल यांची केमिस्ट्री लोकांना खूप आवडली होती.

या चित्रपटाच्या माध्यमातून या दोन्ही कलाकारांनी चाहत्यांच्या हृदयात स्वत:साठी खास स्थान निर्माण केले आहे. हा चित्रपट प्रदर्शित होऊन बरीच वर्षे उलटली असून आता चित्रपटाची अभिनेत्री प्रिया गिलचा लूक पूर्णपणे बदलला आहे.

या चित्रपटात प्रिया गिलने तिच्या निरागसतेने आणि सौंदर्याने लोकांची मने जिंकली होती, मात्र आता प्रियाच्या लूकमध्ये खूप बदल झाला आहे.

अलीकडेच या अभिनेत्रीचा एक नवीन फोटो सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे. प्रियाच्या खास मैत्रिणीने काढलेल्या या फोटोमध्ये अभिनेत्री एकदम वेगळी दिसत आहे. सोशल मीडियावर समोर आलेल्या फोटोमध्ये प्रिया गिल अजूनही खूपच सुंदर दिसत असल्याचे दिसून येत आहे.

चाहते आरतीचे म्हणजेच प्रिया गिलचे खूप कौतुक करत आहेत. या फोटोवर कमेंट करताना एका चाहत्याने असे लिहिले आहे की, तू अजूनही खूप सुंदर आहेस. तर दुसऱ्या एका चाहत्याने लिहिले की, तू अजिबात बदलली नाहीस. त्याचप्रमाणे चाहत्यांच्या वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया सातत्याने येत आहेत.

प्रिया गिल 1995 मध्ये झालेल्या मिस इंडिया स्पर्धेची फायनल देखील राहिली आहे. संजय कपूर व्यतिरिक्त तिने सलमान खान, शाहरुख खानसह अनेक स्टार्ससोबत काम केले आहे पण तिला फिल्म इंडस्ट्रीत फारसे यश मिळू शकले नाही.

प्रिया गिलने बॉलिवूड चित्रपटांव्यतिरिक्त भोजपुरी आणि मल्याळम चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. ही अभिनेत्री शेवटची 2006 मध्ये आलेल्या ‘भैरवी’ या चित्रपटात दिसली होती.

अनेक वर्षानंतर “सिर्फ तुम”मधील आरती बदलली आहे इतकी, आटा बघा कशी दिसते ओळखणेही झाले कठीण ...

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *