केजीएफच्या तिसऱ्या भागात होणार बाहुबलीची एन्ट्री, रॉकी भाईसोबत दिसणार प्रभास

केजीएफच्या तिसऱ्या भागात होणार बाहुबलीची एन्ट्री, रॉकी भाईसोबत दिसणार प्रभास

बॉलीवूड असो की दक्षिण भारत, KGF 2 सध्या सगळीकडे धमाल करत आहे. चित्रपटाची स्क्रिप्ट असो वा एक्शन सीन, प्रत्येक क्षणाने शेवटच्या क्षणापर्यंत प्रेक्षकांना आपल्या खुर्चीत खिळवून ठेवले आहे, त्यामुळेच या चित्रपटाच्या तिसऱ्या भागाचीही प्रेक्षक आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

याच्या दुसऱ्या भागाच्या शेवटी जेव्हा रॉकी भाई भारतातून समुद्रातून सोने घेऊन निघाले होते तेव्हा भारतीय नौदलाने त्याच्यावर बॉ-म्बफेक केली होती पण चित्रपटाच्या पोस्ट क्रेडिट सीनमध्ये असे दिसून आले होते की रॉकी भाई होता, तो अजूनही जिवंत आहे. आणि भारताबाहेरून त्याचा व्यवसाय चालवत आहे. आता बातमी आली आहे की दक्षिण भारतीय सुपरस्टार बाहुबली म्हणजेच प्रभास देखील KGF 3 मध्ये दिसणार आहे आणि जर असे झाले तर ती आतापर्यंतची सर्वात जबरदस्त जोडी असेल.

आता प्रेक्षक KGF 2 च्या तिसऱ्या भागाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत, ज्याने अवघ्या 2 आठवड्यात 1000 कोटींहून अधिक कमाई केली आहे. रॉकी भाईने या चित्रपटात अनेक विक्रम केले आहेत.

या चित्रपटाचे दिग्दर्शक आता हा भव्य दर्जाचा चित्रपट बनवण्याच्या विचारात असून या चित्रपटाच्या तिसर्‍या भागात विद्रोही स्टार प्रभास दिसणार असल्याचे मानले जात आहे. सूत्रांवर विश्वास ठेवला तर प्रभासचा आगामी चित्रपट म्हणजे सलाद हा भाग आहे. या चित्रपटाला केजीएफ 2 शी जोडली जाणार आहे ज्यामुळे मेगास्टार यश आणि बाहुबली फेम प्रभास या चित्रपटात एकत्र दिसणार आहेत आणि जर तसे झाले तर हा या शतकातील सर्वोत्तम चित्रपटांपैकी एक असेल.

KGF 2 च्या प्रचंड यशानंतर, दिग्दर्शक आता त्याचा भाग तीन कास्ट करण्याचा विचार करत आहेत आणि या चित्रपटाच्या कास्टिंगसाठी पहिले नाव विचारात घेतले आहे ते म्हणजे बाहुबली स्टार प्रभास. दक्षिण भारतातील चित्रपटांवर प्रभासचा दबदबा आहे पण अल्पावधीतच त्याने हिंदी चित्रपटसृष्टीतही वेगळी छाप सोडली आहे.

केजीएफच्या तिसऱ्या भागात होणार बाहुबलीची एन्ट्री, रॉकी भाईसोबत दिसणार प्रभास

त्यामुळे दिग्दर्शक प्रभाससोबत KGF 3 मध्ये काम करण्यास उत्सुक आहेत आणि तसे झाले तर हा चित्रपट एक वेगळीच मजल मारेल आणि प्रेक्षकही खूप एन्जॉय करतील, आता ही बातमी कितपत खरी आहे हे पाहावे लागेल कारण जर ऐसे घडले, तर हा चित्रपट पुन्हा एकदा अनेक नवे विक्रम प्रस्थापित करेल.

प्रभास, जन्म वेंकट सत्यनारायण प्रभास राजू उप्पलापती, एक लोकप्रिय तेलुगू चित्रपट अभिनेता आणि ज्येष्ठ तेलुगू अभिनेता कृष्णम राजू यांचा पुतण्या आहे. 2002 मध्ये आलेल्या ईश्वर या ड्रामा चित्रपटातून त्यांनी चित्रपटसृष्टीत पदार्पण केले.

वर्षम (2004), छत्रपति (2005), चक्रम (2005), बिल्ला (2009), मिस्टर परफेक्ट (2011), आणि मिर्ची (2013) यांचा समावेश आहे. 2014 मध्ये त्याने एक्शन जॅक्सन या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. 2015 मध्ये, त्याने बाहुबली: द बिगिनिंग या महाकाव्य मध्ये मुख्य भूमिका केली होती. या सिनेमाचा सिक्वेल 2017 मध्ये रिलीज ज़ली होती.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *