जेव्हा जुही चावलाने शाहरुखला दिली काना खाली...

जेव्हा जुही चावलाने शाहरुखला दिली काना खाली…

जुही चावलाचा पहिला हिट चित्रपट ‘कयामत से कयामत तक’ रिलीज होऊन 34 वर्षे झाली आहेत. जुही चावलाच्या आगामी ‘हुश हुश’ या वेबसीरिजबद्दल चाहते खूप उत्सुक आहेत. मालिकेची रिलीज डेट अजून जाहीर झालेली नाही. पण, त्याच्याकडे एक गोष्ट सांगायची आहे.

जुही चावला आणि शाहरुख खान खूप चांगले मित्र आहेत. दोघांनी अनेक चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले आहे. दोघांनी मिळून एक फिल्म प्रोडक्शन कंपनी स्थापन केली आहे.त्यांची मैत्री फक्त फिल्मी नाही तर ते एकमेकांचे सुख-दु:ख शेअर करतात. शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खान ड्रग्स प्रकरणात तुरुंगात असताना जुही चावलाही त्याची जामीनदार होती.

शाहरुख खान आणि जुही चावला यांनी रेड चिलीजच्या आधी ड्रीम्स अनलिमिटेड सुरू केले होते. शाहरुख खान आणि जुही चावला यांनी या चित्रपट निर्मितीच्या पहिल्या चित्रपट फिर भी दिल है हिंदुस्तानीमध्ये एकत्र काम केले होते. या चित्रपटाच्या शूटींगदरम्यान काय घडलं जेव्हा जुही चावलाने शाहरुख खानला थप्पड मारली.

त्यावेळी जूही खूप घाबरली होती: शाहरुख खान आणि जुही चावला त्या दिवसांत हैदराबादच्या रामोजी फिल्म स्टुडिओमध्ये ‘फिर भी दिल है हिंदुस्तानी’चे शूटिंग करत होते. चित्रपटाचा अॅक्शन मास्टर एक अॅक्शन सीन चित्रित करत होता. तो अॅक्शन सीन गाण्याच्या मधोमध होता. याबाबत शाहरुख खानला खूप उत्सुकता होती.

वास्तविक, शूटिंगदरम्यान एक सीन होता ज्यामध्ये आगीचा गोळा बाहेर आला होता. शुटिंगच्या अगदी आधीपर्यंत जुहीला याची माहिती नव्हती. आगीचा चेंडू बाहेर आल्यावर जुही चावला खूपच घाबरली आणि रागाच्या भरात तिने शाहरुख खानला थप्पड मारली. शूट आटोपल्यानंतर ती मेकअप रूममध्ये गेली. शाहरुख खान पुन्हा गेला आणि जुहीला सेटवर घेऊन आला. त्यानंतर शूटिंग सुरू झाले.

जुहीने केली चूक, शाहरुखने मागितली माफी : शाहरुखची चूक नसताना माफी मागायला का गेला? असा प्रश्न तुम्हाला पडला असेल. शाहरुख चित्रपटाच्या फायरबॉल सीक्वेन्सबद्दल खूप उत्सुक होता, तर जुही चावला हा सीन करायला घाबरली होती. असे काहीही होणार नाही, असे सांगून शाहरुख खानने जुही चावलाला हा सीन करायला पटवून दिला.

शाहरुख खानबद्दल ऐकल्यानंतरच जुही शूटसाठी आली होती. पण, जेव्हा गोळी तिच्याजवळून गेली तेव्हा ती खूप घाबरली. शाहरुखला थप्पड मारल्यानंतर ती रागाच्या भरात व्हॅनिटी व्हॅनमध्ये गेली. आपल्या चुकीमुळे जुहीला राग आल्याचे शाहरुख खानला वाटले, म्हणून तो तिच्याकडे गेला आणि तिला परत घेऊन आला.

राम जानेच्या सेटवर मारली होती थप्पड : शाहरुख खानच्या ‘राम जाने’ या चित्रपटात जुही चावला त्याच्यासोबत होती. ‘अंजाम’, ‘बाजीगर’ आणि ‘डर’ व्यतिरिक्त या चित्रपटात शाहरुख खानच्याही नकारात्मक भूमिका होत्या. राम जाने चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान एका सीनच्या चर्चेदरम्यान जुही चावलाने रागाच्या भरात शाहरुख खानला थप्पड मारली होती.

शाहरुख खान आणि जुही चावला यांची पहिली भेट राजू बन गया जेंटलमनच्या शूटिंगदरम्यान झाली होती. रिपोर्ट्सनुसार, जेव्हा जुहीने शाहरुख खानला पाहिले तेव्हा तिची प्रतिक्रिया होती की तो कोणत्या अँगलमधून हिरोसारखा दिसतो? त्यावेळी शाहरुख खानचे चित्रपट नुकतेच सुरू झाले होते आणि तोपर्यंत जुही चावला स्टार बनली होती. पण, शाहरुखसोबत काम करताना जुहीला फसवणूक झाल्याचे जाणवले. यासाठी आपण चित्रपटाच्या सहनिर्मात्याला फटकारल्याचे त्याने सांगितले. पण, हा चित्रपट सुपरहिट ठरला.

 

 

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *