शेवटी वैतागल्यावर धोनीची पत्नी साक्षीला मांडावे लागले दुःख ,म्हणाली झारखंडमध्ये विजेची मोठी समस्या ...

शेवटी वैतागल्यावर धोनीची पत्नी साक्षीला मांडावे लागले दुःख ,म्हणाली झारखंडमध्ये विजेची मोठी समस्या …

आता उन्हाळा आला आहे, आणि अशा परिस्थितीत सकाळी लवकरच कडक ऊन पडत आहे. लोकांना याचा खूप त्रास होतोय, या कडक उन्हामुळे सर्वजण हैराण झालेले आहेत. दिवसेंदिवस तापमान हे खूप वाढत असून त्यात वीजही सारखी सारखी जात असते.

आता अशा स्थितीत माणसांला हेच समजत नाही की, त्यांनी अश्या परिस्तिथीमध्ये काय करावे हेच सुचने अवघड होऊन गेले आहे ? मात्र, या उन्हाळ्यामुळे सर्वसामान्यांसोबतच अनेक सेलिब्रिटीही हैराण आणि परेशान झाले आहेत.

झारखंडमध्ये सध्या मोठ्या प्रमाणात वीजपुरवठा खंडित झाला आहे. होय! उन्हाळा आता सर्वांसाठी सारखा झाला आहे, मग तो सामान्य माणूस असो किंवा सेलिब्रिटी असला तरी सारखेच आहे. काही राज्यांमध्ये, वीज बार-बार लोडशेडिंग ही सर्वात मोठी स’मस्या बनली आहे.

त्यामुळे सर्वसामान्यांसोबतच सेलिब्रिटींनाही या वीजकपातीचा सामना करावा लागत आहे. काही दिवसांपूर्वी भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी कर्णधार महेंद्रसिंग धोनीच्या पत्नीने ट्विटरवर या वीजकपातीसारख्या स’मस्यांबाबत ट्विट केले होते. महेंद्रसिंग धोनी हा झारखंडचा रहिवासी आहे हे तुम्हाला सर्वांना माहीतच आहे.

ज्यामध्ये त्यांची पत्नी म्हणजेच साक्षीने ट्विट करून झारखंडमधील वीज खंडित होण्याच्या स’मस्येवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केलेले आहे. त्यांचे ट्विट पाहून असा अंदाज लावता येत आहे की, झारखंडमध्ये वीज खंडित होण्याची स’मस्या खूप मोठ्या प्रमाणात वाढली आहे.

माजी कर्णधार महेंद्रसिंग धोनीची पत्नी साक्षी धोनीने असे ट्विटरवर लिहिले आहे की, “भारतातील झारखंड राज्याची रहिवासी म्हणून, मला जाणून घ्यायचे आहे की’ झारखंडसारख्या राज्यात अनेक वर्षांपासून वीज खंडित होण्याची सम’स्या का आहे?

महेंद्रसिंग धोनीच्या पत्नीने ट्विट केले: – आम्ही वीज वाचवण्यासाठी आमची भूमिका करत आहोत. मात्र, हे ट्विट करण्याआधीच काही वर्षांपूर्वी आजच्याच दिवशी त्यांनी विजेच्या समस्येवर प्रश्न विचारला होता. त्यादरम्यान साक्षीने वीजकपातीबाबत प्रश्न विचारला होता. झारखंडमध्ये पाच ते सात तास वीजपुरवठा खंडित होतो.

आता त्यांचे ट्विट पाहून असा अंदाज बांधता येत आहे की, आजही तिथल्या लोकांना विजेच्या स’मस्येचा सामना करावा लागत आहे. येथील वीजपुरवठा खंडित होण्याच्या स’मस्येवर आजपर्यंत कोणताही तोडगा निघालेला नाही. त्यामुळे सर्वसामान्यांपासून ते प्रसिद्ध व्यक्तींनाही या वीजकपातीचा सामना करावा लागत आहे.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *