"लगान" सोबत "टिपू" चा पूर्ण लुक बदलला आहे, ताज्या फोटोंवरून दिसतंय मॅचो मॅन

“लगान” सोबत “टिपू” चा पूर्ण लुक बदलला आहे, ताज्या फोटोंवरून दिसतंय मॅचो मॅन

‘लगान’ या सुपरहिट चित्रपटात छोट्या टिपूची भूमिका अभिनेता अमीन गाझीने साकारली होती, चित्रपटातील त्याच्या निरागसपणाची आणि उत्कृष्ट अभिनयाची प्रेक्षकांना खात्री पटली. अमीन गाझीने लहान टिपूची भूमिका साकारली तेव्हा तो फक्त 13 वर्षांचा होता.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की लगान चित्रपटात अमीनने आमिर खान आणि ग्रेसी सिंग सारख्या दिग्गज कलाकारांसोबत स्क्रीन शेअर केली होती. या चित्रपटात तो वेगळा ठसा उमटवण्यात यशस्वी ठरला.

लगान हा चित्रपट 2001 मध्ये प्रदर्शित झाला होता, आज 21 वर्षांनंतर छोट्या टिपूची भूमिका साकारणाऱ्या अमीन गाझीचा लूक खूप बदलला आहे.  सोशल मीडियावर चाहते त्याला माचो मॅन म्हणत आहेत. अलीकडेच अमीन दास जी यांनी सोशल मीडियावर एक फोटो शेअर केला आहे.

चित्रात तो रागाने बोलतांना दिसत आहे, त्याच्या चेहऱ्यावरचे हावभावही खूप मजबूत आहेत. चाहत्यांना त्याचा हा फोटो खूप आवडला आहे आणि फोटोमध्ये खूप प्रेमाचा वर्षाव होत आहे, अमीन खूपच फिट आणि स्मार्ट दिसत आहे.

फोटोतील त्याचे काळे कुरळे केस, रागावलेले लाल डोळे, चिकटलेले नाक पाहून असे वाटते की तो कोणावर तरी बडबड करत आहे, त्याचे भडक दिसणारे चाहते त्याचे खूप कौतुक करत आहेत.  हा फोटो पाहून असे म्हणता येईल की, गेल्या 21 वर्षांत त्याच्या अभिनय कौशल्यात कोणतीही घट झालेली नाही.

अमीन गाझीचा जन्म मुंबईत झाला होता आणि त्यांनी तेथूनच शिक्षण घेतले होते, हे लक्षात घ्यावे. आयुष्याच्या सुरुवातीच्या काळात, अमीन यांनी बाल कलाकार म्हणून अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले. लगाननंतर, अमीन मातृभूमी: अ नेशन विदाऊट वुमन, हंगामा, खेल हम जी जान से यांसारख्या अनेक हिट चित्रपटांमध्ये दिसला.

अमीनने पोगो वाहिनीवर एक कार्यक्रमही केला, त्या शोला चांगला प्रतिसाद मिळाला.  येत्या काही दिवसांत अमीन गँगस्टर विकास दुबेवर बनत असलेल्या ‘हँक’ चित्रपटात दिसणार आहे.

Trending news: Now the little 'Tipu' of 'Lagaan' has changed so much, the  macho man style shown in the latest picture - Hindustan News Hub

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *