'हॉ'टनेसच्या बाबतीत दीपिकाला टक्कर देतेअनुराग कश्यपची मुलगी.... पाहून व्हाल हैराण

‘हॉ’टनेसच्या बाबतीत दीपिकाला टक्कर देतेअनुराग कश्यपची मुलगी…. पाहून व्हाल हैराण

अनुराग कश्यपची लाडली अनेकदा कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. मस्त मूड असलेली आलिया तिच्या प्रोफेशनल लाईफपेक्षा तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे सोशल मीडियावर चर्चेत असते.

आलिया सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि दररोज तिच्या आयुष्याशी संबंधित फोटो पोस्ट करत असते. आलियाला तिच्या चाहत्यांशी जोडले जाणे आवडते. आलियाचे हॉट फोटो सोशल मीडियावर चांगलेच व्हायरल होत आहेत.

अलीकडेच आलियाने तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर तिच्या लेटेस्ट फोटोशूटचे काही फोटो पोस्ट केले आहेत. आलियाने तिचे लेटेस्ट फोटोशूट पूलद्वारे केले आहे जे इंस्टाग्रामवर पोस्ट केले आहे. या छायाचित्रांमध्ये आलियाने हलक्या निळ्या रंगाची पोल्का डॉट प्रिंट बिकिनी घातली आहे, तिने चेहऱ्यावर थोडासा मेकअप केला आहे.

'हॉ'टनेसच्या बाबतीत दीपिकाला टक्कर देतेअनुराग कश्यपची मुलगी.... पाहून व्हाल हैराण

तिचा लूक पूर्ण करण्यासाठी तिने केस मोकळे सोडले आणि काळा सनग्लासेस घातला. त्याची ही स्टाईल पाहून चाहत्यांच्या होशाचे उधाण आले आहे. या फोटोंमध्ये तिने ज्या प्रकारे पोज दिल्या आहेत, त्यात ती खूपच सुंदर आणि आकर्षक दिसत आहे. या स्टाईलमध्ये त्याच्या कंबरेवर बनवलेल्या टॅटूने आकर्षण वाढवले ​​आहे,

चाहते कॉमेंट बॉक्समध्ये त्याच्या टॅटूचे कौतुक करताना थकत नाहीत.  आलियाच्या या फोटोला यूजर्सना खूप पसंती दिली जात आहे आणि हा फोटो खूप व्हायरल होत आहे. आलिया फक्त २१ वर्षांची आहे.

पण त्याने इम्तियाज अलीची मुलगी इडा हिने दिग्दर्शित केलेल्या शॉर्ट फिल्ममध्ये काम केले आहे. आपल्या मुलीच्या चित्रपट कारकिर्दीबाबत अनुराग कश्यप म्हणतो की, जर तिला चित्रपटात काम करायचे असेल तर तिच्या संघर्षातूनच काम मिळणार आहे, मी कोणाचीही शिफारस करणार नाही.'हॉ'टनेसच्या बाबतीत दीपिकाला टक्कर देतेअनुराग कश्यपची मुलगी.... पाहून व्हाल हैराण

आलिया कश्यपची आई आरती बजाज आहे. ती डिझायनर बबिता मलकानीची नवीन ब्रँड अँम्बेसेडर आहे. आलिया कश्यप सुंदर आणि फॅशनेबल आहे. आलिया कश्यपचा जन्म 9 जानेवारी 2001 रोजी झाला. ती मुंबई, महाराष्ट्र, भारतातील आहे. ती महाविद्यालयीन विद्यार्थिनी असून तिचा अभ्यास सुरू चालू आहे. आलिया कश्यप सोशल मीडियावर बरीच सक्रिय असते. तिचे फॅशनेबल फोटो अपलोड करण्यासाठी तिने तिचे इंस्टाग्राम अकाउंट वापरले. नुकतेच तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर तिचे १२५ हजारांहून अधिक फॉलोअर्स आहेत.

आलिया कश्यप ही सुंदर मुलगी सध्या महाविद्यालयीन विद्यार्थिनी आहे आणि तिच्या बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये दिसण्याबद्दल कोणतीही अफवा नाही. पण आलिया कश्यपने मीडियामध्ये तिची ओळख निर्माण केली आणि 2015 मध्ये तिच्या शाळेसाठी मुलींच्या शिक्षणावर डॉक्युमेंटरी तयार करून शीर्षकही मिळवले. आलिया कश्यप खूप स्टायलिश आहे आणि आता ती आघाडीची डिझायनर बबिता मलकानीच्या ब्रँडची ब्रँड अॅम्बेसेडर आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Aaliyah Kashyap (@aaliyahkashyap)

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *