‘सिंह’ पाहून या व्यक्तीने केले असे काही, पाहून थक्क व्हाल

‘सिंह’ पाहून या व्यक्तीने केले असे काही, पाहून थक्क व्हाल

जंगलाचा राजा असलेल्या सिंहाला पाहून सगळ्यांनाच घाम फुटला. भीतीने थरथर कापत आहे. जंगलातील मोठमोठे प्राणीही सिंहाला पाहून घाबरतात. अशा परिस्थितीत सिंहासमोर माणुस काही नाही. सध्या सोशल मीडियावर काट्यावर जंगल सफारीचा एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. व्हिडिओ पाहून तुम्हीही थक्क व्हाल. व्हायरल झालेल्या व्हिडिओमध्ये एक सिंह अचानक जंगलात फिरायला जात असलेल्या पर्यटकांच्या वाहनाजवळ येताना दिसत आहे.

सिंह या पर्यटकांच्या जवळ जातो. मात्र, पुढे काय होते ते पाहून तुम्हाला हेही समजेल की कोणताही प्राणी विनाकारण हल्ला करत नाही. सोशल मीडियावर व्हायरल झालेला हा व्हिडिओ आफ्रिकेतील साबी सबी रिझर्व्हचा आहे. व्हिडिओमध्ये लोक जंगल सफारीवर जीपमध्ये बसलेले दिसत आहेत.

कच्च्या रस्त्यावरून जात असताना दुसरी गाडी समोर येते. अशावेळी दोन्ही वाहने थांबवावी लागतात. तेवढ्यात जंगलातून एक सिंह निघतो आणि वाहनाजवळ येतो. व्हिडिओमध्ये एक माणूस जीपच्या बोनेटवर बसून सिंहाच्या जवळ जाताना दिसत आहे.

सिंह माणसाच्या इतका जवळ येतो की तो एक भयभीत मूर्ती बनतो. थोडा वेळ श्वास रोखून धरा. आपण पाहू शकता की ती व्यक्ती अजिबात हलत नाही. व्हिडीओत बघायला मिळतंय की, सिंह या व्यक्तीवर हल्ला करत नाही आणि सरळ त्याच्या वाटेला जातो. हा व्हिडिओ इंस्टाग्रामवर Richard.degouveia नावाच्या पेजवर शेअर करण्यात आला आहे.

तुम्ही व्हिडिओ शेअर करता तेव्हा तुम्हाला ट्रॅकर्स सीटवर कसे वाटते? अभयारण्यातील सर्व प्राणी आसपासच्या वाहनांच्या उपस्थितीकडे दुर्लक्ष करतात,’ असे मथळा वाचतो. एका हिंदी वेबसाईटने याबाबत वृत्त दिले आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *