महेश भट्टसोबत लग्न केल्याने सोनी राजदान दु:खी आहे, आलिया आणि पूजा या दोन सावत्र मुलींनी सांगितले सत्य

महेश भट्टसोबत लग्न केल्याने सोनी राजदान दु:खी आहे, आलिया आणि पूजा या दोन सावत्र मुलींनी सांगितले सत्य

बॉलीवूडमध्ये भट्ट कुटुंब खूप प्रसिद्ध आहे. अलीकडेच या कुटुंबाची लाडकी मुलगी आलिया भट्टचे हात पिवळे झाले आहेत. आलियाने 14 एप्रिल रोजी रणबीर कपूरसोबत 7 फेऱ्या मारून लग्न केले आहे. या लग्नात संपूर्ण भट्ट कुटुंब दिसले होते.

यात आलियाचे वडील महेश भट्ट, आई सोनी राजदान, सावत्र भाऊ राहुल भट्ट आणि सावत्र पूजा भट्ट देखील उपस्थित होते. महेश भट्ट यांच्याबद्दल बोलायचे झाले तर, त्यांचे आयुष्य अनेक वा’दांनी घेरले गेले आहे. उदाहरणार्थ, त्यांची मुलगी पूजा भट्टसोबतचा त्यांचा एक ली’प लॉक फोटोही व्हायरल झाला होता.

महेश भट्ट यांनी तर पूजा माझी मुलगी नसती तर, मी तिच्याशी लग्नही केले असते, असेही म्हटले होते. या दरम्यान, पूजा भट्टने महेश भट्ट आणि तिची सावत्र आई सोनी राजदान यांच्या वैवाहिक आयुष्याबाबत आणखी एक खुलासा केला आहे. सोनी तिच्या लग्नावर खूश नसल्याचे तिने सांगितले होते.

महेश भट्टसोबत लग्न केल्याचा तिला प’श्चाताप होत होता. महेश भट्ट यांनी 1970 मध्ये लॉरेन ब्राइटशी लग्न केले होते. या लग्नापासून त्यांना पूजा भट्ट आणि राहुल भट्ट ही दोन मुले झाली. पण नंतर महेश पहिल्या पत्नीपासून वेगळा झाला होता. यानंतर त्यांच्या आयुष्यात सोनी राजद आली. दोघांनी 1986 मध्ये लग्न केले होते. या लग्नापासून तिला आलिया भट्ट आणि शाहीन भट्ट या दोन मुली झाल्या आहे.

नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत पूजाने सोनी राजदानला पती महेश भट्टसोबत लग्न केल्याचा पश्चाताप का होत आहे हे सांगितले आहे. पूजा सांगत आहे की, ती आणि सोनी एकदा एकत्र कुन्नूरला सहलीला गेले होते. इकडे सोनी म्हणाल्या की मला तुम्हाला काही सांगायचे आहे. पूजाने विचारले तेव्हा काय? तर सोनी म्हणाली, तुझा संसार तोडण्यात मी स्वतःला दो’षी समजते.

यावर पूजाने तिला समजावले की, तू असा विचार करू नकोस. माझे वडील आणि आई आधीच विवाहित होते. त्यांच्यात काहीच उरले नव्हते. त्यामुळे त्यांचे लग्न मोडल्याबद्दल स्वतःला दो’ष देऊ नका. यानंतर सोनी शांत झाली.

आम्ही तुम्हालाअसे सांगणार आहोत की, पूजाचे तिची सावत्र आई आणि सावत्र बहिणींसोबत खूप जवळचे नाते आहे. भट्ट कुटुंबाच्या सर्व कार्यक्रमांमध्ये ते एकत्र दिसतात. पूजानेही आलिया भट्टसाठी ‘सडक 2’ चित्रपट केला होता. हा चित्रपट वाईट बाजूने फ्लॉप झाला ही गोष्ट वेगळी आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *