आमिषा पटेलची डायरेक्ट संजय राऊत ला "जादू कि छप्पी" पाहून तुम्ही देखील व्हाल थक्क....

आमिषा पटेलची डायरेक्ट संजय राऊत ला “जादू कि छप्पी” पाहून तुम्ही देखील व्हाल थक्क….

प्रवीण तरडे दिग्दर्शित धर्मवीर सिनेमाचा ट्रेलर लाँचिंग सोहळा मोठ्या उत्साहात पार पडला. यावेळी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे उपस्थित होते. यावेळी सलमान खान, रितेश देशमुख आणि अमिषा पटेल यांच्याशिवाय शिवसेनेचे अनेक दिग्गज नेतेही उपस्थित होते. खासदार संजय राऊतही उपस्थित होते. प्रसाद ओक यांच्या धर्मवीर सिनेमाची सध्या सर्वत्र चर्चा आहे. या दरम्यान एक व्हिडिओही चर्चेचा विषय बनला आहे.

संजय राऊत आणि अमिषा पटेल यांच्या भेटीचा हा व्हिडिओ आहे. अमिषाने स्वतः या ट्रेलर लॉन्च इव्हेंटचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती संजय राऊत स्टेजवर चालताना दिसत आहे. यानंतर ती त्यांच्याकडे जाते आणि त्यांना ‘जादु की झप्पी’ देते.

यानंतर राऊत तिच्याशी मनमोकळ्या गप्पाही मारतात. काही क्षण त्याच्याशी बोलून ती पुढे सरकते. 13 मे रोजी संपूर्ण महाराष्ट्रात प्रदर्शित होणाऱ्या या चित्रपटात आनंद दिघे यांचे चरित्र मांडण्यात आले आहे. प्रवीण तरडे दिग्दर्शित या चित्रपटात प्रसाद ओक यांनी आनंद दिघे यांची भूमिका केली असून झी स्टुडिओज आणि साहिल मोशन आर्ट्स निर्मित या चित्रपटाची निर्मिती आहे. अमिषाचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे. या व्हिडिओमध्ये तिने संजयला टॅगही केले आहे.

अमिषा पटेल एक भारतीय अभिनेत्री, निर्माता आणि मॉडेल आहे. तिने कहो ना प्यार है (2000) या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पहिले पदार्पण केले, ज्यामध्ये तिने सोनिया सक्सेनाची मुख्य भूमिका साकारली होती. अमिषाने तेलुगू आणि तमिळ चित्रपटांमध्येही काम केले. भैयाजी सुपरहिट (2018) या चित्रपटात मल्लिका कपूरच्या भूमिकेत ती शेवटची दिसली होती. अलीकडेच ती बिगबॉस 13 या वादग्रस्त रिअॅलिटी शोमध्ये ‘मालकीन ऑफ हाउस’ची भूमिका साकारत आहे.

अमीषाचा जन्म 9 जून 1976 रोजी मुंबई, महाराष्ट्र, भारत येथे झाला. ती गुजराती कुटुंबातील आहे. तिच्या वडिलांचे नाव अमित पटेल आणि आईचे नाव आशा पटेल आहे. तिला अस्मित पटेल हा मोठा भाऊ आहे. अमीषाने मुंबईतील कॅथेड्रल आणि जॉन कॉनन स्कूलमधून शिक्षण घेतले आणि अमेरिकेतील टफ्ट्स विद्यापीठातून अभियांत्रिकी पूर्ण केली.

संजय राऊत हे भारतीय राजकारणी आणि महाराष्ट्र राज्यसभा मतदारसंघाचे खासदार आहेत. संजय राऊत हे “दैनिक सामना” या मराठी वृत्तपत्राचे लेखक आणि कार्यकारी संपादक देखील आहेत. गेल्या ३० वर्षांपासून ते दैनिक सामनाचे संपादक आहेत.

संजय राऊत यांचा जन्म 15 नोव्हेंबर 1961 रोजी अलिबाग, महाराष्ट्र, भारत येथे झाला. त्यांच्या वडिलांचे नाव श्री राजाराम राऊत आणि आईचे नाव सविता राजाराम राऊत आहे. संजयने मुंबई विद्यापीठातून बी.कॉम.चे पदवीचे शिक्षण पूर्ण केले. त्यांनी ऑक्टोबर 2005 ते मे 2009 मध्ये नागरी विमान वाहतूक मंत्रालयाच्या गृह व्यवहार आणि सल्लागार समितीचे सदस्य म्हणूनही काम केले आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ameesha Patel (@ameeshapatel9)

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *