फातिमा सना शेखने अखेर तिच्या आमिरसोबतच्या तिसर्‍या लग्नाबाबत मौन तोडले, म्हणाली…

फातिमा सना शेखने अखेर तिच्या आमिरसोबतच्या तिसर्‍या लग्नाबाबत मौन तोडले, म्हणाली…

बॉलीवूड अभिनेता आमिर खान मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमिर खान सध्या त्याच्या चित्रपटांपेक्षा त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे जास्त चर्चेत असतो. किरण रावपासून घटस्फोट घेतल्यानंतर आमिर खान तिसऱ्यांदा लग्न करणार आहे. आता तो तिसऱ्यांदा एका अभिनेत्रीसोबत लग्न करत आहे. अशा परिस्थितीत आमिर खानची तिसरी पत्नी कोण होणार याकडे चाहत्यांचे लक्ष लागून राहिले आहे.

त्याच्या फातिमा सना शेखसोबतच्या लग्नाबद्दल अनेकजण बोलत होते. सोशल मीडियावरही त्याला ट्रोल केले जात होते. ट्रोल करणाऱ्यांची संख्या दिवसेंदिवस वाढत होती. आमिर खान आणि फातिमा यांच्यातील अफेअर जोरात सुरू असतानाच आता फातिमाने पुढाकार घेत मौन सोडले आहे.

माझे नाव सध्या आमिर खानसोबत जोडले जात आहे. आमिर खानची तिसरी पत्नी असल्याची मला नकारात्मक प्रसिद्धी मिळत आहे. हे सर्व खरोखरच अस्वस्थ करणारे आहे. माझ्या कुटुंबाचा सर्वाधिक त्रास होत आहे. वृत्तपत्रात आपल्या मुलीचा फोटो प्रसिद्ध झाल्याने त्यांना खूप आनंद झाला.

मात्र सध्या उलटेच घडत आहे. आमिर खानसोबतचा आणि माझा फोटो प्रसिद्ध करण्याबाबत बरीच चर्चा सुरू आहे. हे सगळं बघून माझ्या आईलाही खूप वाईट वाटतं. माझ्यामुळे माझ्या कुटुंबाला त्रास होत आहे. हे सर्व पाहून आता बोलण्याची गरज वाटू लागली. त्यामुळे मी चर्चा संपवण्याचा निर्णय घेतला आहे.

हे सर्व माझ्यासाठी खूप विचित्र आहे. जेव्हा जेव्हा माझी आई हे सर्व टीव्हीवर पाहायची तेव्हा तिला खूप वाईट वाटायचे. माझा फोटो वर्तमानपत्रात आल्यावर तिला खूप आनंद झाला, पण अशा मथळ्या वाचून तिला खूप वाईट वाटलं.

माझ्याबद्दलच्या या सगळ्या गोष्टी ऐकून मलाही त्रास होतो. मग मी ठरवले की मला खरोखर काय करायचे आहे ते योग्य मार्गाने कसे करायचे ते शिकणे आहे.” फातिमा सना शेख ही एक भारतीय अभिनेत्री आणि नृत्यांगना आहे जी एक व्यावसायिक छायाचित्रकार देखील आहे. दंगल या बॉलीवूड ब्लॉकबस्टर चित्रपटातून तिला प्रचंड प्रसिद्धी मिळाली.

आमिर खानच्या ‘दंगल’ चित्रपटात ती गीता फोगटची भूमिका साकारत आहे. ती पहिल्यांदा बॉलीवूड चित्रपटात बालकलाकार म्हणून “चाची 420” मध्ये दिसली. फातिमा सना शेखचे टोपणनाव फॅटी आहे. तिचा जन्म 11 जानेवारी 1992 रोजी हैदराबाद, तेलंगणा, भारत येथे झाला. तिचे मूळ गाव मुंबई, महाराष्ट्र, भारत आहे. तिचे सध्याचे वय ३० वर्षे आहे. फातिमाची राशी मकर आहे.

“चाची 420” चित्रपटात बालकलाकाराची भूमिका साकारल्यानंतर फातिमा सना शेखचे अभिनयाचे स्वप्न साकार झाले. या चित्रपटातील तिच्या कामासाठी तिला सर्वांचे प्रेम आणि कौतुक वाटले. नंतर, 2001 मध्ये, तिने “वन 2 का 4” केला, जो तिच्या कारकिर्दीतील बाल कलाकार म्हणून दुसरा चित्रपट होता.

त्यानंतर, तिने 2008 च्या “तहान” चित्रपटात झोयाची भूमिका साकारली, ज्याला 2009 मध्ये स्टुटगार्ट जर्मनी येथे “बॉलीवूड आणि बियॉन्ड” महोत्सवात “द जर्मन स्टार ऑफ इंडिया पुरस्कार” मिळाला.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *