बॉलीवूडमध्ये होत आहे मुलांचा पाऊस, वरुण धवनही लवकरच होईल मुलाचा बाप.....

बॉलीवूडमध्ये होत आहे मुलांचा पाऊस, वरुण धवनही लवकरच होईल मुलाचा बाप…..

आजच्या पोस्टमध्ये, आम्ही वरुण धवनने त्याच्या चाहत्यांशी शेअर केलेल्या आनंदाच्या बातम्यांबद्दल बोलणार आहोत. जसे की आपणा सर्वांना माहित आहे की वरुण धवन आणि त्याची दीर्घकाळ धावणारी गर्लफ्रेंड नताशा दलाल यांनी 2020 मध्ये लग्न केले.

या दोघांच्या लग्न पासूनच फेंस या क्युट कापलं ला खूप पसंद करतात. पण वरुण धवन आणि त्याची पत्नी नताशा दलाल लाइमलाइटपासून दूर राहणे पसंत करतात आणि कोणालाही त्यांच्या आयुष्यात येऊ देणे आवडत नाही.

वरुण धवन आणि त्याची पत्नी नताशा फारसे प्रसिद्धीझोतात येत नाहीत आणि ते त्यांच्या आयुष्याबद्दल फारसे काही उघड करत नाहीत. म्हणूनच त्याचे चाहते त्याच्याबद्दल काहीही जाणून घेण्यासाठी खूप वाट पाहत असतात आणि त्याच्याशी कनेक्ट राहण्यासाठी त्याच्याशी खूप बोलायचे असते.

पण आता वरुण धवन त्याच्या चाहत्यांशी कोणत्या ना कोणत्या मार्गाने जोडला गेला आहे आणि त्याच्या आयुष्यात घडणाऱ्या काही क्षणांबद्दल सांगत राहतो. आता वरुण धवनने त्याच्या लग्नाचा एक सुंदर फोटो शेअर केला आहे. या फोटोसोबत त्याने लिहिलेले कॅप्शन चाहत्यांसाठी धक्कादायक आहे.

बॉलीवूडमध्ये होत आहे मुलांचा पाऊस, वरुण धवनही लवकरच होईल मुलाचा बाप.....

वरुण धवनने लग्नाच्या फोटोसोबत कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “या दिवशी आमच्यावर खूप प्रेम केल्याबद्दल धन्यवाद, परंतु मला तुमच्या प्रार्थना पुन्हा हव्या आहेत कारण लग्नानंतर सर्वकाही बदलते. आता त्याचे हे कॅप्शन फारसे स्पष्ट नाही पण त्याच्या कॅप्शनवरून चाहत्यांना प्रश्न पडत आहेत की तो बाप होणार आहे.

तो अशा प्रकारे नताशाच्या प्रेग्नन्सीची घोषणा करत आहे का आणि तो अशा प्रकारे नताशाच्या आणि त्यांच्या पहिल्या मुलाची वाट पाहत आहे आणि तो बाप होणार आहे का? स्वतःबद्दल आणि नताशा दलालबद्दल बोलत आहे. पहिल्या मुलाच्या आगमनाची वाट पाहत आहे. कारण लग्नानंतर हेच बदलले जाते आणि याशिवाय फारसे काही बदलत नाही.

चाहते आता त्याच्या कमेंट सेक्शनमध्ये त्याच गोष्टी विचारत आहेत की त्याला प्रेग्नेंसीची घोषणा मानावी की वरुण आणि नताशाच्या पहिल्या मुलाचे आगमन समजले पाहिजे का. आतापर्यंत वरुण धवनने याबाबत काहीही सांगितले नाही किंवा त्याच्या चाहत्यांच्या प्रश्नांची उत्तरेही दिलेली नाहीत.

आता वरूण धवन त्याच्या होणा-या मुलाबद्दल बोलतोय की लग्नानंतर होणाऱ्या अन्य बदलाबद्दल बोलतोय हे पाहावं लागेल. वरुण धवनने याविषयी काही सांगताच, आम्ही ते अपडेट तुमच्यासोबत नक्कीच शेअर करू. तोपर्यंत वरुणच्या या कॅप्शनवर तुम्हाला काय वाटतं ते कमेंटमध्ये सांगा.

बॉलीवूडमध्ये होत आहे मुलांचा पाऊस, वरुण धवनही लवकरच होईल मुलाचा बाप.....

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *