महिलेच्या अंगात तीन महिने अडकली होती गोळी, मग काय घडलं वाचून थक्क व्हाल.....

महिलेच्या अंगात तीन महिने अडकली होती गोळी, मग काय घडलं वाचून थक्क व्हाल…..

बं-दुकीतून निघालेल्या बहुतेक गो-ळ्या लोकांना मा/रतात. एखाद्या व्यक्तीला गो-ळ्या घालून ठा*र केल्याचे आपण अनेकदा गुन्हेगारीच्या बातम्यांमध्ये वाचतो. पण, गो-ळी लागल्यावरही गो-ळी अंगात शिरल्याचे कुणाला कळले नाही तर? तुम्हाला जाणून आश्चर्य वाटेल पण एका महिलेसोबत असे घडले आहे. महिलेच्या शरीरात तीन महिने एक गो-ळी अडकली होती, मात्र ती सापडली नाही. तीन महिन्यांनंतर हे समजल्यावर तिला धक्काच बसला.

एका रिपोर्टनुसार, या महिलेचे नाव आदि बॉय आहे. तीन महिन्यांपासून त्यांच्या शरीरावर बं*दुकीच्या गो*ळीच्या जखमा होत्या, मात्र या स्नायूमध्ये त्यांना वेदना जाणवत होत्या. महिलेच्या मणक्यातही वेदना होत होत्या. वाढत्या वेदनांमुळे ती तपासणीसाठी डॉक्टरांकडे गेली आणि जेव्हा सीटी स्कॅन केले तेव्हा ते दृश्य पाहून डॉक्टरही आश्चर्यचकित झाले. सीटी स्कॅनमध्ये महिलेच्या शरीरात काही धातू असल्याचे स्पष्ट झाले. ऑपरेशननंतर त्याच्या शरीरातून एक गो*ळी काढण्यात आली.

महिलेने सांगितले की, तीन महिन्यांपूर्वी एका लग्नात तिच्यावर गो-ळी झाडण्यात आली होती. लग्नादरम्यान अचानक तीच्या पाठीत खांद्यापासून पायापर्यंत दुखू लागले. सुरुवातीला त्याला वाटले की हा स्नायूंचा ताण असावा.

तीला जमिनीवर एक छोटीशी जखम दिसली, पण तिने त्याकडे दुर्लक्ष केले. मात्र वेदना वाढत असताना ती हॉस्पिटलमध्ये पोहोचली तेव्हा सत्य समोर आले. कि या महिले बरोबर असे घडले होते. आज काल लोक आपल्या आरोग्य ची काळजी घेत नाहीत आणि नंतर मोठ्या आजाराला सामोरे जावे लागते.

या महिलेने सर्वात आधी वेदनांचे कारण जाणान्या साठी डॉक्टरांना दाखवले नाही. जर दाखवले असते तर तिला या गोष्टीतला सामोरे जावे लागले नसते.  दरम्यान च्या काळामध्ये नाही नाही त्या प्रकारच्या बातम्या पाहायला मिळत आहेत. कोणी काही करत आहेत तर कोणी काही. कोणी खाण्या वरून तर कोणी पिण्या वरून चर्चेत येत आहे.

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *