ऋषी कपूर गेल्यानंतर आता नीतू कपूरला दिला जातोय त्रास, नीतू कपूरने व्यक्त केली व्यथा.....

ऋषी कपूर गेल्यानंतर आता नीतू कपूरला दिला जातोय त्रास, नीतू कपूरने व्यक्त केली व्यथा…..

ऋषी कपूर गेल्यानंतर नीतू कपूरला लोकांच्या कुरूप गोष्टी ऐकाव्या लागल्या की तिचा नवरा मारून काहीच दिवस झाले आणि हि मजा घेत आहे. नवऱ्याच्या जाण्याचा  हिला काही हि दुःख नाही, नीतू कपूरला बऱ्याच दिवसांपासून ट्रोल केले जात आहे.

ऋषी कपूर आणि नीतू कपूर यांचा लव्ह मॅरेज झाला होता आणि दोघांचा रोमान्स अप्रतिम होता हे उघड आहे, दरम्यान, ऋषी कपूर कधी निघून गेल्याचे पाहायला मिळत आहे.  नीतू कपूर कुठे आहे, तिने डिप्रेशनमध्ये जाऊ नये, एकटेपणा जाणवू नये, पण नीतू कपूरने स्वत:साठी एक वेगळा मार्ग खुला केला आहे,

ती कामावर परतली, इतकी वर्षे ती तिच्या करिअरपासून दूर होती पण आता ती खूप काम करत आहे. अशा परिस्थितीत, नीतू कपूरला आनंदी पाहून आणि तिला शोमध्ये पाहून लोक तिला ट्रोल करत आहेत आणि तिची मजा घेत आहेत.

अनेकवेळा नीतू कपूरला अशा कमेंट्स येतात, ज्यात तिला विधवा म्हटलं जातं, काहीतरी लाज वाटावी, ऋषी कपूरला सोडून जाण्याचं दु:ख नाही, गंमत आहे, अशा गोष्टी ऐकाव्या लागतात. सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असलेल्या नीतू कपूरला अशा कमेंट्स येतात हे माहीत आहे, पण अशा कमेंट करणाऱ्यांना ती थेट ब्लॉक करते.

याशिवाय नीतू कपूर म्हणते की असे दिसते की लोकांना विधवा महिलांना आनंदी पाहायचे नाही, म्हणूनच ते अशा अश्लील कमेंट करतात. नीतू कपूर सांगतात की, डिप्रेशनमध्ये जाण्याऐवजी, दु:खात जाण्याऐवजी किंवा रडण्याऐवजी मी कामावर जाऊन स्वतःला बिझी ठेवने स्वीकारले, ऋषी कपूर यांच्या जाण्याचा धक्का मला बसू नये म्हणून मी स्वतःला व्यस्त ठेवण्यासाठी माझे काम निवडले.

नीतू कपूर सांगते की लोक माझ्या चांगल्या आयुष्याकडे चुकीच्या दृष्टिकोनातून पाहतात आणि चुकीची पिकेटिंग करतात, मग मी अशा लोकांना ब्लॉक करण्याचा विचार करते, मी त्यांचे मनोरंजन करत नाही, तुम्हाला सांगते की नुकतीच नीतू कपूर हि आलिया भट्ट सासू झाली आहे. आलिया कपूर घरची सून झाली आहे. ही माहिती तुम्हाला कशी वाटली, कमेंट बॉक्समध्ये कमेंट करून नक्की सांगा.

ऋषी कपूर गेल्यानंतर आता नीतू कपूरला दिला जातोय त्रास, नीतू कपूरने व्यक्त केली व्यथा.....

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *