हनिमूनला गेलेली अभिनेत्री बेडरूममधून थेट आली लाईव्ह, लव्ह बाईटच्या खुणा......

हनिमूनला गेलेली अभिनेत्री बेडरूममधून थेट आली लाईव्ह, लव्ह बाईटच्या खुणा……

या वर्षाच्या सुरुवातीपासून अनेक प्रसिद्ध सेलिब्रिटींनी लग्नगाठ बांधली. मग ते बॉलीवूड स्टार्स असो किंवा भोजपुरी सिनेमा. काही दिवसांपूर्वी भोजपुरीची प्रसिद्ध अभिनेत्री निधी झा उर्फ ​​लुलिया हिने यश कुमारसोबत सात फेरे घेतले.

लग्नानंतर हनिमूनला गेलेल्या या अभिनेत्रीने सोशल मीडियावर असा लाइव्ह व्हिडीओ अपलोड केला की, लोकांचे लक्ष तिच्या मानेवर केलेल्या लव्ह बाईटकडे गेले. सोशल मीडियावर अभिनेत्रीचा हा व्हिडिओ पाहून ती चांगलीच चर्चेत आली.

हनिमून पासून थेट : निधी झा उर्फ ​​लुलियाचे २ मे रोजी लग्न झाले. लग्नानंतर निधी पती यशसोबत हनिमूनसाठी मालदीवला गेली होती. मालदीवची अभिनेत्री सोशल मीडियावर सतत असे फोटो शेअर करत आहे ज्यामध्ये अभिनेत्री समुद्राच्या लाटांशी मस्ती करताना दिसत आहे.

यानंतर अभिनेत्रीने बेडरूममधून असा लाइव्ह व्हिडिओ शेअर केला की व्हिडिओतील तिच्या शब्दांपेक्षाही चाहत्यांचे लक्ष अभिनेत्रीच्या गळ्यात अडकले. स्पष्ट प्रेम चावणे
निधी झा यांचा इन्स्टाग्राम लाइव्ह व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. व्हिडिओमध्ये निध झाने चाहत्यांना मालदीवचे दृश्य दाखवले. यासोबतच अभिनेत्रीने व्हिडिओमध्ये सांगितले की, मालदीवमध्ये पाऊस पडत आहे. विशेष म्हणजे निधी हा व्हिडिओ तिच्या बेडरूममधून शूट करत होती.

विशेष म्हणजे निधी हा व्हिडिओ तिच्या बेडरूममधून शूट करत होती. व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री हिरव्या रंगाचा पोशाख परिधान करताना दिसत आहे. विशेष बाब म्हणजे या व्हिडीओमध्ये अभिनेत्रीने तिचा पती यश कुमार यांच्याशीही लोकांना ओळख करून दिली. या लाईव्ह शोदरम्यान लोकांच्या नजरा अभिनेत्रीच्या गळ्यावर पडलेल्या ओठाच्या चाव्यावर खिळल्या.

चुंबन घेताना फोटो शेअर करा : याआधी अभिनेत्रीने यशला किस करतानाचा एक फोटो सोशल मीडियावर शेअर केला होता. हा फोटो त्याच्या अधिकृत इंस्टाग्रामवर शेअर करत तीने कॅप्शनमध्ये लिहिले – ‘अपने लाईफ के प्यार के साथ.’

निधी झा प्रामुख्याने हिंदी टेलिव्हिजन मालिका आणि भोजपुरी चित्रपटांमध्ये काम करते. कलर्स टीव्हीवर प्रसारित होणाऱ्या बालिका वधू या मालिकेतून तिने ऑन-स्क्रीन पदार्पण केले. निधी झा ने क्राईम पेट्रोल (सीझन 4), अदालत, एन्काउंटर, आहट (सीझन 6), सपने सुहाने लडकपन के, सावधान इंडिया, गुलाम आणि तारक मेहता का उल्टा चष्मा यासारख्या अनेक मालिकांमध्ये देखील काम केले आहे. ती भोजपुरी भाषेतील “लुलिया का मांगले” गाण्यासाठी खूप लोकप्रिय झाली.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nidhi Jha (@nidhijha05)

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *